Author Topic: เพิ่งมาใหม่คับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ  (Read 5530 times)

Drift_DanceR

• Guest
คือว่าอยากได้240zอ่ะคับหาได้ที่ไหนคับราคาเท่าไหร่แล้วจาเอามาทำเปงรถDriftต้องทำอาไรมั่งคับแล้วต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่คับ+ขอรูป240zสวยๆด้วยคับ...ขอบคุณมากคับ :)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ยินดีต้อนรับครับ

แต่ อารมณ์ไหนนี่ ที่จะเลือก Nissan Z มาดริฟท์ ไม่ใช่ว่ามันดริฟท์ไม่ได้ แต่มันไม่ค่อยจะเหมาะนัก เว้นแต่ว่าไม่ได้เล่นจริงจัง ไม่ได้บ้ากันเต็มตัวเหมือนพวกคนแถวนี้ ถ้างั้นก็โอเค พอสาดโค้งได้มันๆ

ราคาก็แล้วแต่สภาพครับ เอาแบบกลางๆ ก็ราวๆ แสนนิดๆ แต่เครืองคงไม่เดิมแล้วนะ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Drift_DanceR

• Amateur Racer
  • *
  • น้องใหม่หัดDrift
ใจรักในรูปทรงคับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ฮ่าๆ ไม่ผิดหรอกครับ ผมเองก็เคยเป็น ใครๆ ที่ชอบรถตั้งแต่เด็กก็เคยเป็นกันทั้งนั้น

ตอนนั้นอารมณ์มันอยู่เหนือเหตุผล แถมใจก็ไม่ค่อยจะถามหาเหตุผลเท่าไหร่นัก ก็เลยรักชอบเอาแต่สิ่งที่ใจเราดูว่าสวยงามอะไรทำนองนั้น

ไว้พอจะตัดสินใจซื้อจริงสิครับ ตอนนั้นแหละ หึหึ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• *
มันสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

• *
พี่เล่นMsnปะคับ

dori-dori

• Guest
มี Z ขาย ไม่มีเครื่อง

• *
ที่ไหนหรอครับราคาเท่าไหร่คับ

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
สนใจเลยหรือว่าถามไว้เฉยๆ
Z ไม่ใช่ ZG สีขาว ยังไม่ได้ลงเครื่อง
« Last Edit: April 02, 2005, 09:48:11 pm by dori »
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

• *
ถามไว้ก่อนอะคับ

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
3 แสน ครับ พร้อมแล้วลองถามดูอีกที
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

• *
 ;Dขอบคุณมากครับ ;D