Author Topic: ประธานโจครับ ช่วยตามผลคะแนนของสนามแรกมาลงให้ชมหน่อยครับ  (Read 2601 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เกรงใจไม่ค่อยกล้าทวง แต่นี่มันนานมากแล้วน่ะครับ ช่วยตามให้ผมที จะเอาจากเอกรุ้ง หรือเจ้าน้องเปิ้ลมาก็ได้

โพสในกระทู้บนได้เลยครับ ผมค้างไว้ให้ 1 ปีเต็ม

ขอบคุณมากครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

JoeUnlock

• Guest
เดี๋ยวจะตามให้พี่ เพิ่งออกจาก รพใ มาหนะครับเลยเพิ่งเห็น กระทู้
(แต่อยากรู้เจงๆเหรอ อิ อิ )

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ไอ้ตัวผมน่ะ ไม่ได้อยากรู้อะไรนักหรอก เพราะไม่ได้เข้ารอบอะไรกับเขาเลย แข่งรอบสนามแบบนี้ ผมลุ้นแค่ไม่หมุน ขับพอมีคะแนนก็โอเคละ

แต่มันเป็นเรื่องที่ควรจะประกาศผลออกมาหลังจากการแข่งโดยเร็วครับ (ยังกะประกาศผลเอนท์ อิอิ)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride