Author Topic: ขอถามเรื่อง corolla  (Read 1568 times)

tang_corolla

• Guest
ขอถามเรื่อง corolla
« on: January 05, 2006, 03:43:56 pm »
หวัดดีครับทุกๆคน  ผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่พอดีผมเรียนจบพ่อผมซื้อ corollaให้คันนึงที่ชาวบ้านเค้าเรียกว่ารุ่นตูดเป็ดน่ะ มันใช่รุ่นAEด้วยรึป่าวและAEอะไร  ผมอยากได้แนวการแต่งแบบสวยๆน่ะครับแต่งbodyน่ะครับช่วยแนะนำหน่อยนะครับ..............ขอบคุณมากครับ

Offline kijz

• Full Member All Thailand Championship Racer
Re:ขอถามเรื่อง corolla
« Reply #1 on: January 05, 2006, 03:58:08 pm »
 ??? ??? ???
นึกว่าตัวเองเล่นกะโคโรล่ามาเยอะ
มะเห็นเคยได้ยินรุ่นตูดเป็ดเรย
สงสัยต้องไปเก็บข้อมูลไหม่ซะแระ
ลองไปถามดูที่นี่ละกัน
www.aeracingclub.net

P.S. ถ้ามีรูปจะช่วยในการตอบได้มาก
« Last Edit: January 05, 2006, 03:59:08 pm by kijz »