Author Topic: รถในฝันที่แสนเศร้าของผมครับ  (Read 4302 times)

RetroDrifter

• Guest
หมดไปหลายบาทโดยไร้สาระเลยครับ คันนี้
ถ้าเจออู่ดีๆ ตั้งแต่แรกก็คงได้ดีกว่านี้แล้วครับ  :-\
รึว่าอู่ดีๆ วางครบๆ จบๆ จะมีแต่ใน กทม เท่านั้น แย่เลยครับ

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
รถสวยครับ...สู้ต่อไปนะครับ!! ;)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
รถสวยช่วยอัป อิอิ

ทำรถให้ถูกใจต้องทำเองครับ รถผมก็หมดไปหลายแล้ว แถมยังไม่ค่อยได้ขับอีกด้วย เฮ้อออ

ว่าจะเปิดอู่เองละวะ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

RetroDrifter

• Guest
ตอนนี้ ทำโรงจอดรถ ไว้ เซอร์วิสเองแล้วครับ พี่เปิ้ล
ก๊อกๆแก๊กๆว่ากันไป   เดี๋ยวจะรบกวนถามข้อมูลในนี้นะครับพี่
ผมซื้อเครื่องมือไว้บานเลย แต่ยังทำไม่คล่องครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ทำจากง่ายไปยาก จากเล็กไปใหญ่ มีเครื่องมือเยอะน่ะดีแล้ว

เริ่มจากพวกช่วงล่างก่อนเลยละกัน พวกเปลี่ยนช้อคฯ สปริง ตามด้วยเปลี่ยนพวกผ้าเบรก ลูกหมาก อะไรทำนองนี้

อีกสักพักก็จะโมฯเป็น
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride