Author Topic: คนเล่นเซฟิโร่ ใครพอจะรู้ หรือมีบ้างครับ  (Read 4549 times)

Offline Multilink

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
อยากจะได้หนังสือแต่งเซฟิโร่ ของญี่ปุ่นหน่ะครับ ที่ในเล่มจะมีแต่รถเซฟิโร่อย่างเดียวเลยอะครับ พอจะรู้ไหมว่าที่ไหนมีขาย ผมหาตามร้านหนังสือญี่ปุ่นก็จะมีแต่ของรถรุ่นอื่น ใครทราบเบาะแสก็ช่วยส่งข่าวด้วยครับ
หรือใครมีอยู่ ผมอยากจะขอยืมมาดู หรือจะซื้อต่อผมก็ยินดีครับ ขอบคุณครับ
A Top Fuel Dragsters reach over 300 miles per hour before you have completed reading this sentence

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ต้องไปเช็คดูก่อนว่าที่ญี่ปุ่นเขามีไหม ถ้าเขามี บ้านเราก็สั่งมาได้ครับ น่าจะเป็นพวก Hyper Rev / One and Only อะไรทำนองนี้นะ

ผมไม่เคยเห็นของ A31 เหมือนกัน
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
สั่งเอาเลยครับที่ร้านหนังสือญี่ปุ่นนั่นแหละครับ โตเกียวโด คิโนคุมิยะ หรือที่อื่นก็ได้ครับ บางทีเค้าเอาเข้ามาเล่มสองเล่มหมดแล้วก็เลยไม่เห็น

ลองเข้าไปคุยกับเค้าดูครับ เค้าจะลองเช็คให้มันจำไว้พอได้เค้าก็จะโทรมาบอกครับ ลองดู

;)
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
ผมมีเล่มรวมครับ  แต่ก็พอมีของ Cefiro A31 บ้าง ภายในเล่ม  แต่ปกขาดไปแล้วนะ  ลูกชายดึงเล่น

ถ้าสนใจเดี๋ยวไปดูห้องเก็บของให้ครับ  Hiper Rev ของ A31 ไม่เคยเห็นมาขายเลยครับ คนขายบอกว่า

ลองหาปกมาให้เค้า  แล้วจะไปเช็คที่ญี่ปุ่นให้ ;)
เรารักในหลวง

Offline sarun2306

• Group N Racer
  • **
  • Mini Kit car
ญี่ปุ่นเค้าเลิกเล่นกันแล้วครับ a31

หายากมากเหมือนกัน ไม่เคยเจอเลยครับ