Author Topic: ถึง โปรตุลย์ ครับ  (Read 8363 times)

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
ถึง โปรตุลย์ ครับ
« on: July 04, 2007, 12:02:38 pm »
โปรครับ

ทำยังไงถึงจะติดต่อท่านได้ครับ

เอาเบอร์มาหน่อย เดี๋ยวจะโทรไปหา(ฝากซื้อของ)

;D

หรือเดี๋ยวนี้ขึ้นชั้นเทพ ไปเทินโปรเมืองนอก(ขนทอง)

ไม่สนใจน้องนุ่ง  ;D ;D ;D

ปล.ถ้าเทินแล้วจิงเล่าให้ฟังด้วยนะ ;)
SMARTTIRE

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re: ถึง โปรตุลย์ ครับ
« Reply #1 on: July 04, 2007, 01:18:13 pm »
เฮ้ย ไอ้ขนทองนี่อะไรของมึงวะ  :)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline iamtul

• G'Day Mate
« Reply #2 on: July 05, 2007, 06:14:01 am »
โทรมาฝากซื้อของน่ะได้ แต่คิดถึงค่าส่งด้วยนะครับพี่ ฟลุ๊กๆอาจมีคนกลับก็ฝากไปได้ ถ้าไม่มีก็ต้องดูกันอีกที

แต่ของพวก Surfing อย่างพวกเสื้อผ้าค่อนข้างเยอะและถูกครับ วันก่อนสอย Oakley Jean มาพันสอง(บาท) โอไม๊

;D

เรื่องเทอร์นโปรที่นี่คงไม่ได้หรอกครับเดี๋ยวผู้คุมเล่นเอา

;) ;) ;)

เรื่องเบอร์ โทรถามพี่โจเลยจ้า แล้วคุยกัน

;D ;D ;D

หรือจะมาเยี่ยมจะได้พาไปดูจิงโจ้

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #3 on: July 05, 2007, 12:33:53 pm »
เฮ้ย นครเล่น Surf กับเขาด้วยหรอ

wind surf หรือ toyota surf ฟะ  ;D

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
« Reply #4 on: July 10, 2007, 11:22:16 am »
นครชอบเซิฟแถวโคลอนเซบีช  เอ็มมานูเอลบีช
แต่ส่วนมากมักจะอยู่แถวไอด้าบีช เพราะเวลาน้อยรีบเซิฟรีบกลับไปขายของ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #5 on: July 11, 2007, 09:51:29 pm »
 คนประเภทเดียวกันมักจะรู้เรื่องของคนประเภทเดียวกัน  ;D

Offline ToppyRacingClub

« Reply #6 on: July 13, 2007, 10:32:43 am »
ออ...มิน๊าหล๊ะไม่เห็นรู้จักเลย มานคืออารายหยอออ... ;D>

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #7 on: July 18, 2007, 12:15:23 pm »
 สารภาพบาบ .....

เมื่อยมาก เลยไปนวดแถวบ้าน "จะนวดจริงๆครับ" เห็นว่าไม่กี่ตัง เออจะได้หายเมื่อย

แหม่คนนวดเราก็ต้องดูหน้าหน่อยไหนๆมาแล้วขอน่ารักๆไม่แก่มากก็ดีหุ่นเหิ่นดูดีนิด

แต่จะแค่ " นวด " จริงๆนะ เมื่อยมากๆ

เข้าไปถึงนวดขาได้สองสามที เจ็เค้าก็ถาม " จะนวดหำด้วยไหมน้อง? " แหม่...จะคลุกวงในท่าเดียวเลยเจ๊...

โดนไปร่วมเจ็ดร้อย.......บ้าจริงๆเลย...

• Full Member All Thailand Championship Racer
« Reply #8 on: July 18, 2007, 11:30:14 pm »
COPY!!!

ส่งให้แม่คนที่2ของเว่น ด่วน!!!

ถ้ามันลบข้อความทิ้ง แอดเมลมา

จะส่งไปให้ เซฟเรียบร้อยแล้ว

เปลี่ยน...
SMARTTIRE

« Reply #9 on: July 19, 2007, 04:50:11 pm »
อุ๊บบ

คนสันหลังหวะคุยกานนนนนน

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "

« Reply #10 on: July 19, 2007, 08:41:58 pm »
he he i use "psp" Brother
i can't Read cuz' it have thai FONT but it tOo smaLL and too hard post messag ;D

« Reply #11 on: July 19, 2007, 11:34:14 pm »
 อิอิ พอดีตอแหลใช้ พีเอสพี ต่อเน็ตดู เห็นเค้าบอกต่อเน็ตได้ด้วย เลยยืมเค้ากดกดดู

เจ๋งดีเนอะ เป็นเกมพกพา ฟังเพลง ดูหนัง ถ่ายรูปก้ได้ ( ถ้าซื้อกล้องมาเสียบ )

เอาเป็นว่าถ้ามีตังจะไปซื้อมือถือโนเกียเครื่องล่ะหมื่นผมว่าผมซื้อเกมดีกว่า ฮี่ๆๆๆ ดีๆเดี๋ยวเอาไว้เป็นวิทยุติดรถด้วย  ;D

Offline ToppyRacingClub

« Reply #12 on: August 07, 2007, 05:24:14 pm »
ถ้าอยากไปเที่ยวบ้างงั๊บ... ;D
1) ต้องใช้งบเท่าไรงั๊บ (Target 2-3 วัน)
2) ต้องทำวีซ่าหรือเปล่างั๊บ

;D ;D ;D

« Reply #13 on: August 08, 2007, 07:14:32 pm »
ท่านครับ แนะนำว่าสองสามวันอย่ามาเลยครับ เอาเงินให้นครพาไปเที่ยวจะเสียวกว่าครับ

8) 8) 8)

เพราะหลักๆที่แพงมันคือค่าเครื่องบินครับ ไปกลับน่าจะต้องมีสามหมื่นโผล่ๆ ถ้าจะมาจริงๆน่าจะซักอาทิตย์นึงไม่ก็สิบวันถึงจะคุ้ม

ที่นอน ถ้ามาบริซเบนก็มานอนห้องผมได้(ก่อนตุลานี้ อย่าเพิ่งนะครับ Assessment เยอะจะพาเที่ยวไม่ถนัด) ถ้าอยากไปGoldcostก็ไปนอนบ้านตาหนี่งน่าจะได้(ถามเอาดูเองนะ)

ค่าเช่ารถขับเที่ยว+น้ำมันน่าจะมีอีกซักหมื่นหน่อยๆ (สิบวัน)

นอกนั้นกินอยู่ ถ้ากินแบบผมได้ก็ไม่แพงครับ(มาม่า ขนมปัง ทูน่ากระป๋อง ทำกับข้าวกินเอง) แต่ถ้ากินข้างนอกมื้อนึงน่าจะเห็นสักสองร้อย(บาทไทย)อันนี้แบบFood cord นะ ถ้าร้านอาหารก็เตียมไว้ซักกพันนึงน่าจะได้

ลองคำนวนเอาแล้วกันพี่ แต่ผมว่าเมืองนี้มันไม่ค่อยมีไรเท่าไหร่เงียบๆ ห้าโมงเย็นมันปิดเรียบ ห้างเหิ้งมันก็ไม่เปิด ไปกับนครมันกว่าเยอะ ไปอย่างป๋าเลย

;D ;D ;D

« Reply #14 on: August 09, 2007, 12:28:44 am »
เอ่อ....  :-X

โปรตุลย์ PART NUMBER ได้หมดแระ

ใครจะกลับบอกที จะฝากหิ้วมา  ;D
SMARTTIRE