Author Topic: อยากได้เครื่อง sr20 รรมดาขับหลัง auto  (Read 15069 times)

kridsada

• Guest
เพื่อนๆท่านใดสนใจจะขายหรือ พอแนะนำได้ว่าจะไปหาเครื่อง sr20de ขับหลังauto ราคาพอประมาณหรือถูกกว่าท้องตลาดได้บ้างที่ไหน ขอคำแนะนำหน่อย อ้อของครบติดได้นะ เครื่อง กล่อง สายไฟ เซ็นเซอร์ ยางแท่นเครื่อง เกียร์ ระบบทางเดินอากาศ ห้องกรองอากาศ ปั๊มเชื้อเพลิง ยางแท่นเกียร์ หัวเพลากลาง  น้อง............opern ว่าไง จะมาขอซื้อเครื่องหรือมาบอกวิธีตรวจของครบกันแน่    เอ้า....ขอความกรุณาครับ ขอบคุณหลายๆ...เด้อ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อิอิ มาอ่านเฉยๆ ครับพี่

พี่ต้อยต้องการของจุกจิกครบแบบนี้ต้องงัดเอาจากรถที่ตัดหัวมาครับ แต่เกรงว่าราคาจะแรงน่ะสิ  :P ไอ้กล่อง air box เดิมแบบครบๆ ที่มีห้องพักอากาศนี้หายากมากเลยน่ะครับ ส่วนแท่นเครื่อง แท่นเกียร์นี้พอมีนะ เครือ่งบางตัวติดแท่นมาเลยก็มีครับ

อิอิ เรื่องราคาไม่รู้จ้า
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride