Author Topic: ถามหน่อยครับ  (Read 12042 times)

x

• Guest
ถามหน่อยครับ
« on: July 03, 2004, 05:24:50 pm »
สนาม brc นี่อยู่ที่ไหนหรอครับ แล้วจะมีแข่งดริฟท์อีกเมื่อไหร่ครับ อยากไปดูมากเลย

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
Re:ถามหน่อยครับ
« Reply #1 on: July 03, 2004, 10:52:49 pm »
อยู่หลังห้างซีคอนสแควครับ

x

• Guest
« Reply #2 on: July 04, 2004, 01:09:46 am »
แล้วซีคอนมันอยู่แถวไหนอะครับ พอดีไม่รู้จริงๆ อะครับ
อ้อแล้วจะมีแข่งอีกเมื่อไหร่อะครับ อยากดูมากๆ เลย

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #3 on: July 05, 2004, 09:39:38 am »
โห แสดงว่าท่านมือใหม่จริงๆ

ห้างซีคอนสแควร์อยู่บนถนนศรีนครินทร์ครับ (ห้ามถามว่าถนนศรีนครินทร์อยู่ไหนอีกนะ ถ้าไม่รู้ไปหาแผนที่ กทม ดู) ถ้ามาจากถนนบางนา ก็เลี้ยวซ้ายเข้าศรีนครินทร์ ขับตรงไปสัก 5 กม มั้ง เดานะ อิอิ ห้างซีคอนสแควร์จะอยู่ขวามือ ขึ้นสะพานเข้าห้างทางซ้ายของถนนได้เลย

แต่ถ้าจะไปสนาม BRC ก็ต้องขึ้นสะพานลอยนี้แหละ แต่ไม่ต้องเข้าห้าง ให้วนกลับรถออกมาที่ถนนศรีนครินทร์อีกที ขับผ่านหน้าห้างก็ชะลอชิดซ้าย พอเลยทางเข้าเบอร์ 3 (ทางเข้าห้าง) ก็มองซ้ายปากซอยเขียนชื่อว่าบึงวาปี สนามไดร์วกอล์ฟชื่อ พาร์ 5 มั้ง เดาอีกละ
- เลี้ยวเข้าซอยนี้ไปสัก 200 เมตร ทางเข้าสนาม BRC จะอยู่ซ้ายมือครับ ไม่หลงแล้วล่ะ

บ้านคุณอยู่แถวไหนหรือ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

x

• Guest
« Reply #4 on: July 15, 2004, 11:15:02 pm »
ขอบคุณครับพี่เปิ้ล โทดทีครับ ไม่ได้เช็คซะนาน พอดีไปเที่ยวพิจิตรมายาววววววววววววววน่ะครับ บ้านผมอยู่แถวประชานุกูลครับ

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
« Reply #5 on: July 16, 2004, 06:31:15 am »
ถ้าเค้ามีเที่ยวหน้าว่าจะไปๆด้วยกันไหม แล้วนัดกัน อยู่ใกล้ๆกัน หาร2 ประหยัดดี 8)
knock..out

x

• Guest
« Reply #6 on: July 18, 2004, 12:44:39 am »
เอาดิครับ แล้วค่อยนัดกันอีกที