Author Topic: ภาพดริฟท์ ที่มาเลย์ครับ เอามาจากเว้บ เอก  (Read 25207 times)

Offline CiViC TyPe'R

• Amateur Racer
  • *
  • Drift like a Drifter !!
ตรงนี้ฮับ.... >:(

Trolley Drifter

Bravo malaysian drifters....... =D

thai drifters arent that good after all........hehehe

อ้นริโดะ

• Guest
One of the Thais told us: "Your group drift with a lot of smoke..."

They even asked us to show them our engines. They must have thought we have big mods underneath whereas all they can see is a stock RB20 & SR20.

ตรงนี้อ่ะป่าว...555
อย่าคิดมากเลยพี่ เด้วมาไทยให้พี่โตจัดชุดใหญ่ให้
แล้นจะซีด อิอิ ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แหม มีพูดกระทบหน่อยเดียวเองน่ะ

หนักแน่นกันหน่อยครับน้องพี่

ถ้าคำพูดแค่นี้เราเก็บมาเป็นสาระกัน ป่านนี้วันๆ คงไม่ต้องทำอะไรกันแล้วสิน่า

คิดใหม่กันดีไหมครับว่าเขากำลังให้กำลังใจพวกเรา เออ ว่าแต่งานที่ผ่านมาน่ะ เราดริฟท์ได้เป็นอย่างไรกันบ้างล่ะ เหมือนที่เขาแซวเราหรือเปล่า ถ้าจริงก็ไม่ต้องมาโมโหใส่ และถ้าไม่จริงก็ยิ่งไม่ต้องใส่ใจ
- โตแล้วครับ คิดเล็กคิดน้อยกันแบบนี้จะทำการใหญ่ได้อย่างไร จริงไหม

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

DRIFT with 4AGTE

• Guest
จัดลิ้งวีดีโอให้พี่โอเปิ้ล  ไปโหลดเองเลยพี่  ก๊อบมาให้แล้ว  โหลดมาดูแล้ว  ถพี่ป๊อบขับแปลกๆ  สังสัยไม่ชินสนาม - -

อานแรกวันเสาร์
http://www.drift.com.my/forum/videos/amf2004/day1-thailanddrifters.wmv
Thai Drifters (Jump(FC) & Pop(Sil80))

อานสองวันอาทิตย์
http://www.drift.com.my/forum/videos/amf2004/Day_2_Thailand_Drifters.wmv
Thai Drifters + Mr M.Nishihara

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
สนามมันดูแปลกๆอ่ะ ฮ่าๆ
แล้วยางของเรามันgrip มากเลยอ่ะ ได้ยินจากเสียง อืม เดาเอาอ่ะคับ
แต่เค้าพูดแบบหยามๆอ่ะ โดยเฉพาะ drifter คนนัน้อ่ะ
คือเป้นผมผมคงไปไปดูถูก เพราะว่ามันวัดกันในสนามอยู่แล้วอ่ะ
ผมไม่คิดมากหรอกนะ เพราะยังไงลองเทียบกับ cef ของมาเลดูเอาละกัน
ฝีมือใครถึงไม่ถึง
edit: ไอ้คนที่พูดนั้นขับ s13
« Last Edit: December 19, 2004, 07:05:01 am by twelve-one slay ไม้ตี ick »
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

JoeUNlock

• Guest
จะเรียกว่าคิดเล็กคิดน้อยก็ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกพี่ไม่ได้โกรธถึงกับจะไปฆ่าไปแกง หรือไปด่าเค้ากลับในเว้บหรอก

มันเป็นเพียงความรู้สึกหนะครับ ว่าเออ ไหงมันพูดถึงเราแบบนี้ว่ะ ก้ไม่ได้ถือเอามาเป็นสาระอะไรที่ทำให้หงุดหงิดใจไม่เป็นอันจะกินจะนอน เพียงแค่ความรู้สึกหลังอ่านหนะครับ

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
น่าจับแม่งมาเล่น ที่BRC เนอะ   ;D

• don't let your fear stand in the way of your dream
เก็บกดกันนัก อาทิตย์นี้มาปล่อยกันเต็มๆ

เออ ว่าแต่ท่านประธานโจ รถท่านเสร็จไหมนี่
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

DRIFT with 4AGTE

• Guest
อยากดริฟท์เก่งๆๆ หงะ

;D  จะไปแข่งกะมาเลย์เอิ๊กกๆๆ

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
เมื่อวานไปดูรถมาหนะพี่
โป๊วรอยตรงฝากระโปรงแล้ว เป็นสีโป๊วอยู่
โป๊วรอยข้างรถ + ซ่อมที่ ยุบตอนตก แทร็ค ไปแล้วแต่แก้มยังไม่ได้ประกอบ
หลังคายังไม่ได้แตะ
กันชนหน้า กองอยู่ไม่ได้เอามาทาบหรือวัดทำอะไรเลย
 :'( :'( :'( :'(

ผมถามว่าเสร็จมั้ย    เจ้าของอู่บอกผมเสร็จครับโจ พร้อมใบหน้าที่แย้มยิ้ม    :)

แต่ผมคิดในใจว่า มันจะเสร็จ เหรอว้า   :-\แล้วมันจะทันมั้ยครับ พี่พอรู้ป่าว ผมไม่เคยมีประสบการณ์ทำสีทั้งคันหนะครับ  :'(
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
เหอะๆๆ  เค้าลืมเอาไป

อย่าผาดผิงดิ... ;D 555+

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
น่าจับแม่งมาเล่น ที่BRC เนอะ   ;D
 " เรดซัน "  จะไม่แข่งกับใครในบ้านตัวเอง......

อ่ะ......  บ้าการ์ตูน  ;D

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
จะBRC หรือ มาเลย์จัดมา ขอให้เป็นขับหน้า  หนูสู้ตาย  ห่ะ  :-*

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
<a href="http://" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://</a> :D จะให้เนียนๆ ต้องเย็นตึบ หมั่นฝึกซ้อมเอาไว้เดี๋ยวก็ได้เหรียญเองนั่นแหละ พยายามเอาไว้เดี๋ยวสำเร็จเอง
knock..out

" เรดซัน "  จะไม่แข่งกับใครในบ้านตัวเอง......
                อ่ะ......  บ้าการ์ตูน  ;D

อิอิ อันนี้เจ๋งดี บ้านตัวเองก็ไม่แข่ง บ้านคนอื่นก็ไม่มีตังจะไป ฮ๋าๆ

โจ
มันขึ้นอยู่กับว่าจะทำแบบเนี๊ยบเนียนแค่ไหนครับ เพราะขั้นตอนการพ่นนี้เอาจริงๆ วันสองวันก็เสร็จ ประกอบก็ยิ่งแป๊บเดียว เหลือแค่แก้ม กับกันชนเองนี่นา จะมาหนักใจก็ตรงหลังคาว่าจะซ่อมกันอย่างไร ถ้าเอาเร็วก็เลาะแผงที่ผุออก แล้วตีขึ้นรูปแผงใหม่ แต่ไม่รู้ว่าเขาจะทำให้ทันไหม ถ้าเริ่มทำวันนี้เลย ผมว่ามีลุ้นเสร็จทัน แบบสียังหมาดๆ ต้องปะไว้ว่า "สียังไม่แห้ง"