Author Topic: ใครพอจะทราบช่วยตอบด้วยคับ...!!!  (Read 12845 times)

Offline Tae200sx@Gp

• Amateur Racer
  • *
  • "จะทำอะไรก็ทำเลยตามสบาย"
rsm จอฟ้าที่ขายอยู่ที่ร้านเอเปคไทยเเลน 8500 บาทเค้าติดตั้ง
ให้เลยหรือปล่าวคับหรือว่าเราต้องเอามาให้อูข้างนอกติดให้
ขอบคุณมากคับอยากรู้จริงๆนะครับ

Offline Vincent

• Full Member All Thailand Championship Racer
ให้ที่ร้านเค้าติดตั้งให้เลยก็ได้ครับ ผมเคยโทรไปถามเรื่องจะติด V-AFC เค้าคิดค่าติดตั้งประมาณ 500 (ถ้าราคาคลาดเคลื่อนขออภัย)
It's not how you modified your car, It's how you race your car.

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
ปกติเค้าจะติดตั้งหั้ยเลยนะคะ แต่อาจจะต้องเสีค่าติดตั้งนิดหน่อยเท่านั้นเอง  ;)
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม