Author Topic: มีทติ้งคืนวันศุกร์ที่ 23 ธันวาคม พวกเรามากันเยอะจริงๆ  (Read 32926 times)

PoM@Musachi

• Guest
ถ้าพวกพี่ๆสนุกกับการที่ทำแบบนี้ก็เอาละกันครับ ค่าขัดเคลือบสีผมครั้งละ2000 ไอ้เรื่องเงินผมไม่สน แต่เสียความรู้สึกอ่ะครับ ที่สำคัญ2ครั้งแล้วด้วย  ผมยังไม่กล้าทำยังงี้กับรถคนอื่นเลยอ่ะครับ เป็นใครโดนก็ไม่ชอบจิงมะครับ ลองคิดกลับกันดูสิครับ  ???

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
โอ๋ๆๆๆ
ถ้าไม่พอใจก็ขอโทษแล้วกันจ้า คุณน้องปอม  

แต่คิดว่าทิชชู่เปียกน้ำมันไม่ทำให้รถเป็นรอยได้ก็เลยเล่นกันแค่นั้นเอง
ต่อไปไม่เล่นแล้ว โอ๋ๆๆๆ อย่าโกรธน้ะ
ข้าพเจ้าน้อมรับผิด ขอโทษจ้า

รักน้ะ เด็กดื้อ

« Last Edit: December 27, 2005, 12:05:55 pm by Joe »
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline SKMO

wow!!!, first time that he come out and say it....................... good for you.....................

Offline Dev[iL]

• Group N Racer
  • **
  • Peace!!!
ตกลงใครอ่านการ๊ตูนขอให้เป็นหมัน เลยดีมะ ฮ่าๆๆ

ดีๆ จะได้ไม่ท้อง...เอิ๊กกกๆๆๆ ;D ;D ;D

ชีวิตนี้จะไม่เลิกอ่านการ์ตูนละ จะได้จิ้มมั่วไม่ต้องกลัว
My personal hobbies are reading, listening to music, and silence.

Offline iamtul

• G'Day Mate
โอ๋......ขอโทษษษษ :-\

ไม่ได้ตั้งใจแกล้ง กะเล่นขำๆ จะไม่ทำอย่างงี้กับน้องปอมแล้ว

กับคนอื่นกูยังไม่เลิกนะ

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
ปีนี้จะมีอีกอะป่าว?  ;D ;D

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
มีก็ม่ายได้ไป แต่อาจจะส่งตัวแทน ไม่ก็ส่งคนเอาของขวัญไปให้ ถ้า... มันจะมีอ่านะ
อิๆๆ
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
อยากจะให้มี อะไรนะ...  "รียูเนี่ยน" ช่ายม่ะ? นั้นล่ะๆ

ของ DMC น่ะครับ เอาก่อนปีใหม่ดีกว่าครับ เพราะเดี๋ยวจะมีบางคนไปไฮโซอยู่เมืองนอกอีก ;D

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
[size=20]เอาก่อนปีใหม่[/size]

???

ที่ไหนดีล่ะ 8)
« Last Edit: September 18, 2006, 03:41:04 pm by Korn »
SMARTTIRE

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
[size=20]เอาก่อนปีใหม่[/size]

???

ที่ไหนดีล่ะ 8)

[size=25]แหมมมม   กล้าพูด!!![/size]
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

ไปเขาใหญ่ป๊ะล่ะนคร

กล้าพูดดด จริงนะมึง

:-X
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
เอาหลังปีใหม่มันไม่เสียวเหรอครับพี่นคร?  ???

Offline Korn

• สวัสดี สวีดัด -_-"
อยากจะให้มี อะไรนะ...  "รียูเนี่ยน" ช่ายม่ะ? นั้นล่ะๆ

ของ DMC น่ะครับ [size=20]เอาก่อนปีใหม่ดีกว่าครับ [/size] เพราะเดี๋ยวจะมีบางคนไปไฮโซอยู่เมืองนอกอีก ;D

เสียวจ๊ะเสียวหัวขาด

เว่นชอบชวนไปในทางที่เสื่อมเสีย

นู๋ป่าวนะ

:D
SMARTTIRE

Offline nungcmk

แล้วตกลงจะมีอีกหรือป่าวล่ะ????????

ว่ากันไปถึงเรื่อง เสียวๆ กันซะและ หุๆๆๆๆ เรื่องเสียวๆ ต้องปรึกษา พี่โจ เขา ขานั้นเขาชำนาญมากๆๆๆ ขอบอก
« Last Edit: September 22, 2006, 12:40:48 pm by nungcmk »

ช่วงนี้อย่าชุมนุมกันมากเลยครับ ผมเสียว....

เสียวโรงบาลศรีธัญญาจะมากวาดไปหมด

;D ;D ;D