Author Topic: ขายแป๊บ Stanless หลาย zise เหมาะสำหรับเดินท่อไอเสียครับ  (Read 1714 times)

Offline mhuhin

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ขายแป๊บ Stanless  มี zise  1 นิ้วครึ่ง , 2 นิ้ว , 2 นิ้วครึ่ง , 3 นิ้ว ใช้เดินท่อไอเสียครับ

1.5" เมตรละ 470 ....... 2" เมตรละ 500 ....... 2.5" เมตรละ 550 ....... 3" เมตรละ 600

หนา 1.5 มม. **แบ่งขายเป็นเมตรครับ**  สนใจโทร 0-9797-3577  โอ ครับ

ข้อดีของ Stanless คือ

1. ลดคราบเขม่าที่จับในท่อไอเสีย ทำให้ระบายไอเสียได้สะดวก

2. ระบายความร้อนได้ดี  เนื่องจากเขม่าไม่จับบริเวณผิวหนังท่อ ทำให้การถ่ายเทความร้อน
    เต็มประสิทธิภาพ

3. ลดการผุกร่อน  เพราะเป็น Stanless ไม่ใช่เหล็กไม่มีการผุครับ

4. ไม่มีอายุการใช้งาน  เพราะ Stanless มีความทนทานกว่าเหล็ก ไม่แตกแน่นอนครับ

5. ได้เสียงที่ไพเราะ กังวาน  อิๆ ข้อนี้อาจดูกวนๆนะครับ แต่มันเพาะจริงๆนะ  

เมื่อเปรียบเทียบข้อดีข้อเสียแล้ว ลงทุนแพงกว่าอีกนิดเดียว กับอายุการใช้งานอีกยาวนาน
เสียค่าแรงอีกไม่เท่าไหร่ จะดัดทราย หรือเชื่อมอาร์กอน //โชว์ลาย// สวยไปอีกแบบ

สถานที่รับของ  จรัญฯ  วงศ์สว่าง  สะพานพระราม5  สะพานพระราม7  แยกบางโพ  เตาปูน ครับ

**ไม่ได้เป็นร้านนะครับ รับสั่งอย่างเดียวครับ  ซื้อ 10 เมตร ขึ้นไป ถึงจะลดได้นะครับ**

;D  
« Last Edit: July 28, 2006, 09:36:01 pm by mhuhin »

Offline NU

• Group N Racer
  • **
  • วาดมั่วนะคร๊าบ อย่าว่ากัน ^_^
แล้วรถ 1 คันใช้ซักกี่เมตรครับ เดินตรงไม่พัก ผมมาสด้า 626 GLX
DRIFT drift ดริฟท์!!