Author Topic: *****แจกคลิปแอนนา Full version ด่วนก่อนถูกพี่เปิ้นลบ****  (Read 51341 times)

Offline SKMO

• Authentic Drifter
หุหุหุ :-*  แผ่นเต็มมาแล้ว  ;D

save it for me................

สำหรับผู้อยู่เมืองนอกครับ บางท่านอาจ งง

you are wrong. the vcd is here after the news came out.

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
ทำเสียงแบบกระเทยนะ
" น๋า เกลียด ที๋ สุด" ;D
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 วันก่อนนั่งกินเบียร์กับน้องๆที่บ้านครับ

มีรถขายลูกชิ้นผ่านมา...

ผมซื้อไปห้าไม้..ในรถเค้าเหลือห้าไม้..

น้องผมถาม.." พี่ๆ ดูแอนนายัง " ( คำถามยอดฮิต )

พี่เค้าตอบ " ยังเลยไอ้น้อง "

ผมเลยถามต่อไปว่า " อีกห้าไม้ในรถนั้นแลกกับแอนนาแผ่นนึงเอาไหม? "

พี่เค้าไม่พูดอะไร..แต่เอาลูกชิ้นห้าไม้ที่เหลือใส่ถุงให้....

แล้วผมก็เดินไปเอาแผ่นแอนนาในสต๊อกให้พี่เค้า...

พวกผมรู้สึกขอบคุณเธอมาก.....

และตั้งใจจะเรียกเหตุการณ์นี้ว่า..

" แอนนาแลกลูกชิ้น " .......

ขอบคุณแอนนามากๆครับสำหรับลูกชิ้นห้าไม้....

i like that  ;D . and let me make some call to my police friend.

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
อย่างนี้เค้าเรียกแอนนาเลี้ยงปากท้องได้เลยนะเนี่ย  ;D ;D ;D

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
i like that  ;D . and let me make some call to my police friend.

ผมว่าเพื่อนพี่คนนั้นน่ะจะมีหลายแผ่นเอานะครับ...  อิอิอิอิอิ  ;D

คุณอยู่ทางขวา!!!~

Offline Dev[iL]

• Group N Racer
  • **
  • Peace!!!
คุณอยู่ทางขวา!!!~

โอ้วมายบุดดา มุขนี้เจ้าสร้างสรรมันได้อย่างไร อึ้งทึ่งเสียวมาก
My personal hobbies are reading, listening to music, and silence.

ฉายา " นัทมุกควาย " ไม่ได้ได้มาเพราะโชคช่วยครับ...

[size=17]ฝีมือล้วนๆ!!~[/size]

Offline iamtul

• G'Day Mate
แจกมาตั้งนานแล้วทำไมพี่เปิ้ลยังไม่ลบซักทีหว่า

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport