Author Topic: มีใครอยากได้เครือ่ง RB20DET MT ที่อยู่ในรถดริฟท์ผมบ้างไหมครับ  (Read 3294 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
รถผมซื้อต่อคนที่ต่างจังหวัดมา เครื่องสภาพดีนะ ปีที่แล้วผมวิ่งไปแค่ 3000 โล รถผมใช้เฉพาะดริฟท์อย่างเดียว เฉลี่ยเดือนละหน ผมไม่รู้ว่าเขาขายกันที่เท่าไหร่น่ะสิ รบกวนช่วยบอกราคากลางให้ด้วยครับ

เครื่องตัวนี้ผมยัดไส้ในไว้ด้วย Black Knight ประมาณ 3 ขวด (หรือกว่านั้น) ปกติขวดเดียวก็เหลือๆ แล้ว

สเปค
RB20DET MT อุปกรณ์ติดอยู่ในรถ พร้อมใช้งาน ทุกอย่างเป็นของเดิมจากโรงงานหมด เทอร์โบเดิม อินเตอร์เดิม ท่ออินเตอร์เดิม โบล์วออฟวาล์วเดิม ไม่เคยตกแต่งอะไรเลย ไม่เคยฮีท ไม่เคยเปิดฝา (อันนี้สำคัญมากๆ ) ดูแลด้วยน้ำมันสังเคราะห์ fully syn อย่างดี
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

ao

• Guest
ถ้าเป็นเครื่องยกลงไม่เกิน1หมื่นครับ(ของทุกอย่างต้องครบด้วยนะคร้าบ

user

• Guest
สนใจครับ ไม่รู้ว่าขายไปรึยัง  ยังงัยช่วยติดต่อกลับด้วยนะครับ 01-484-6990