Author Topic: L24 ใครเจอช่วยบอกด้วยคร้าบ  (Read 15881 times)

Offline Motown Junk

• Amateur Racer
  • *
  • light your fire!
อืมอยากได้มากเลยครับ เพื่อนๆคนไหนเจอเข้าที่ไหนก็โพสมาบอกหน่อยนะ  :-[
อยากได้ทั้งหมดเลยครับ ทั้งเครื่องทั้งเกียร์เลยครับ
จะได้เริ่มต้นทำรถเสียที ;D
c'mon baby light my fire!

• *
Re: L24 ใครเจอช่วยบอกด้วยคร้าบ
« Reply #1 on: August 01, 2003, 11:10:33 pm »
ไม่มีคนเจอเลยอ่ะ ทำไงดี ผมเองก็หาไม่เจอเลยอ่ะ ไม่รู้ว่าต้องไปหาที่ไหน นี่ก็ไปเกือบหมดเเล้วนะ เนี่ย ทำไงดีอ่ะ หรือว่าจะเปลี่ยนไปเล่นตัวอื่นดีหว่า
 :-[

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re: L24 ใครเจอช่วยบอกด้วยคร้าบ
« Reply #2 on: August 02, 2003, 10:27:02 am »
ของเดิมหายาก แถมหาเจอแล้วขับได้ไม่นานก็ต้องซ่อม อะไหล่ก็ยิ่งหายาก เอา RB20DET ลงเลยดีไหม สองหมื่นกว่าบาทครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

หนึ่ง cmk

• Guest
« Reply #3 on: August 02, 2003, 01:02:37 pm »
จะเอาไปทำอะไรครับ L24 เนี่ย
ผมถอดในรถให้เอาป่าว 555
พูดเล่น เดี๋ยวไม่มีเครื่องขับ
เครื่องเดิมพังเหรอครับ หรือพึงซื้อรถมาทำแล้วมันไม่ได้ใส่เครื่องเดิมมา
พอดีผมก็มี 240zอยู่ครับ กำลังทำอยู่เผื่อมีโอกาสคุยกันครับ

• *
« Reply #4 on: August 03, 2003, 02:34:16 am »
หนึ่งเหรอ นี่ผมเองไง ที่ไปดูรถคุณมาเเล้วอ่ะ จำได้ไหมเอ่ย ?
ตกลงไม่ได้ขายไปเหรอ ตอนนี้ผมอยากได้เครื่องเดิมจังเลยอ่ะ เจอที่ไหนก็บอกด้วยเเล้วกันนะ ว่าเเต่ตอนนี้ rx3 นี่ยังมีเหลือไหม อีกคันน่ะ มีคนอยากได้อ่ะ

หนึ่ง cmk

• Guest
« Reply #5 on: August 03, 2003, 08:08:42 pm »
ถ้าrx-3ผมขายคันทีคุณเห็นนั้นแหละ ถ้าเอาก็รีบๆมาเอาไปเลยครับ โทรมาคุยดิ
คุณก็รู้นี่ว่าผมอยากขาย mazda มากกว่า 240 z

• *
« Reply #6 on: August 03, 2003, 09:36:43 pm »
ตอนนี้เห็นทีจะ ปลงเเล้วละเรื่องเครื่องอ่ะ คงไม่หาเเม่มมันเเล้ว
ว่าเเต่ขายผมเเล้วกันนะ ไอ้พวงมาลัยอ่ะ ไม่รู้ว่าจะเอาอันไหนมาเเลกอ่ะ นะ

• *
« Reply #7 on: August 04, 2003, 10:49:29 pm »
วันนี้ไปเดินดูเครื่องที่ปทุมวันน่ะ บอกมันว่าอยากได้เครื่อง L เเหม มันบอกว่าพอดีเลยหรืออยู่ตัวนึงพอดีเลย เราละโคตรดีใจเลย ;D บอกให้มันพาไปดู ที่ไหนได้
เสือกเอาเครื่องกระบะ L200 มาให้ดู เเม่มเอ้ย >:(

หยก EL-RAROUR

• Guest
« Reply #8 on: August 06, 2003, 09:13:58 pm »
L28 น่าจะหาง่ายกว่านะครับ L28ก็คงไม่น่าเกลียดอะไรหรอกครับ รุ่นพี่ผมก็วางL28อะ

• *
« Reply #9 on: August 07, 2003, 01:04:33 am »
เอาอะไรก็ได้ครับ เอาเเค่เป็นเครื่อง L ก็พอ ไม่วุ่นวายเเล้วครับ
เเต่ถึงกระนั้นก็เถอะ หาไม่ได้เลยซักตัวอ่ะ  :P

จอมพจน์

• Guest
« Reply #10 on: December 15, 2005, 01:02:51 pm »
สวัสดัครับ ผมเพิ่งไปเจอเครื่อง L24 มา ไม่รู้เค้าขายเท่าไหร่ เพราะบอกว่าขอลลูกค้ามาถอดทิ้งไว้นานแล้ว ใจจริงผมอยากได้ มากเลยโดยเฉพาะเกียร์ ซึ่งเป้นเกียร์ออโต้ ก็ไม่รู้ว่าถ้าตกลงกันจริงๆ จะต้องเอามาทั้งตัวหรือปล่าว

ชยุต พานิชพันธุ์

• Guest
« Reply #11 on: January 27, 2006, 01:25:32 pm »
 :)  พอดีผมมีเครื่อง L28อยู่ตัวนึงครับวางอยู่ในcheve impalaถ้าสนใจจะถอดให้ครับเพราะรถไม่ได้วิ่ง และอยากจะวางเครื่องใหม่อยู่เหมือนกันครับ ที่บ้านมีแต่รถเก่าๆทั้งบ้านครับ เคยได้280Z สภาพเดิมๆเป็นL28หัวฉีดจากแถวปากน้ำ แต่ไม่ได้ซื้อไว้มาตอนนี้อยากได้ก็ไม่รู้จะไปหาที่ไหนเสียดายจัง