Author Topic: อบรมกับ Takechi O'Hara จาก Axis ฟรี เสาร์นี้ 9 ตุลาคม บ่าย 2-4 โมงเย็น  (Read 23144 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมชื่อ กิตติ เรียนอัจฉริยะ (อาร์ต) ครับ

โห นามสกุลท่านสุดจริง แบบนี้ ไม่มีตก ไม่มี F

8 ท่านแล้วนะ
นาย พงศ์ธรรม  รัตนเกียรติไพศาล (เหน่ง)
นาย ชัยรัตน์ ชูสังข์  (หนึ่ง)
นาย ศิริคุป เมทนี  (พี่อั๋น)
นาย สมเจตน์  พรมทอง (Pub)
นาย ศิรพงศ์ ตงพิพัฒน์ (จิต)
นาย อภิชัจน์ วิวัฒน์สุรกิจ
นาย พีรยศ วงศ์ธราดล (เพื่อน)
นาย กิตติ เรียนอัจฉริยะ (อาร์ต)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Meister S13

• Guest
อยากไปง่ะ มาเห็นช้าไปหน่อย ถ้ายังสามารถรับได้อีกบกวนบอกด้วยนะคับพี่เปิ้น ขอบคุณครับ

• don't let your fear stand in the way of your dream
9 ท่านแล้วนะ
นาย พงศ์ธรรม  รัตนเกียรติไพศาล (เหน่ง)
นาย กิตติ เรียนอัจฉริยะ (อาร์ต)
นาย ธารธเนศร์ มีมณี (ต๋อม)

ใครยังไม่มาลงชื่อจริง ช่วยมาด่วนครับ เจ้าหน้าที่กำลังจัดเตรียมเอกสาร มาลงกันวันสุดท้ายเขาทำงานกันไม่ทันนะจ๊ะ

เจ้าเตอร์ขอถอนตัว มีงานด่วนกระทันหัน! ใครจะเสียบแทนลงชื่อไว้ได้เลยครับ ด่วนสุดๆ แล้ว

« Last Edit: October 07, 2004, 12:50:02 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline aeyPD

• Amateur Racer
  • *
  • เต่ากัดยาง
อีก 3 คนนะพี่เปิ้ล
ธวัชชัย พิชิตรณชัย  (เอ๋คับ)   Honda Civic 3D Gymkhana   06-379-9265
ศุภกฤษฎ์ แซ่ลิ้ม  (โจ)            Honda Civic 3D Gymkhana   01-888-2222
อธินัฐ ประนอม (เพื่อน)          Honda Civic 3D Gymkhana   01-868-9484
« Last Edit: October 09, 2004, 09:04:02 am by aeyPD »

toku

• Guest
ผมเสียบคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
2ที่ คร้าบบบบบบบบบบบ

ทรงวิทย์ พรหมขุนทอง (ต๊อก)
ชุติพนธ์ โพธิ์ทอง (ชุ)

น่ะคร้าบบบบบบบบบบ พี่เปิ้ล

แหม ทีตอนใกล้งานล่ะมากันใหญ่ หึหึ

15 ท่านแล้วนะ
นาย สัญญา มโนลีหกุล (โอเปิ้น)
นาย ธารธเนศร์ มีมณี (ต๋อม)
นาย ธวัชชัย พิชิตรณชัย  (เอ๋คับ)
นาย ศุภกฤษฎ์ แซ่ลิ้ม  (โจ)
นาย อธินัฐ ประนอม (เพื่อน)
นาย ทรงวิทย์ พรหมขุนทอง (ต๊อก)
นาย ชุติพนธ์ โพธิ์ทอง (ชุ)

ขอปิดรับเพิ่มอย่างเป็นทางการแล้วนะครับ

พบกันหน้างาน อย่าไปเลท เตรียมคำถามไปเยอะๆ ทำสมองให้ว่าง แล้วก็ have fun ครับ

อีกนิดครับพี่น้อง ทางผู้จัดงานต้องการทราบว่าพวกเราใช้รถอะไรกัน และต้องการทราบเบอร์ติดต่อของเราด้วย

- ใครมีรถหลายคันก็เลือกคันเก่งคันประจำมาสักคันก็แล้วกันนะ ก๊อปชื่อของท่านจากกระทู้บนนี้ แล้วเพิ่มรถกับเบอร์โทร ดังตัวอย่างที่ผมทำด้านล่างนี้ครับ

1 นาย สัญญา มโนลีหกุล (โอเปิ้น) Nissan Cefiro A31 Drift / 01-813-6627

ปล ใครมาโพสต่อก็เพิ่มนัมเบอร์ของตัวท่านเองเรียงต่อกันไปได้เลยนะ เจ้าหน้าที่ของ UR1 เขาจะเข้ามาเช็คเองจากในกระทู้นี้ครับผม

« Last Edit: October 07, 2004, 04:22:09 pm by O'Pern »

เหน่ง

• Guest
นาย พงศ์ธรรม  รัตนเกียรติไพศาล (เหน่ง) :-\ไม่มีรถครับ /02-631-4990 กด5

toku

• Guest
นาย ทรงวิทย์ พรหมขุนทอง (ต๊อก) mitsubishi  lancer evolution II (แปลง)// 01-8036941
นาย ชุติพนธ์ โพธิ์ทอง (ชุ) honda city 1.5 idsi

ใส่นัมเบอร์ เรียงเลขที่กันหน่อย เดี๋ยวเจ้าหน้าที่เขางง

มา จัดให้

1 นาย สัญญา มโนลีหกุล (โอเปิ้น) Nissan Cefiro A31 Drift / 01-813-6627
2 นาย พงศ์ธรรม  รัตนเกียรติไพศาล (เหน่ง) ไม่มีรถครับ /02-631-4990 กด5
3 นาย ทรงวิทย์ พรหมขุนทอง (ต๊อก) mitsubishi  lancer evolution II (แปลง)// 01-8036941
4 นาย ชุติพนธ์ โพธิ์ทอง (ชุ) honda city 1.5 idsi

เพื่อน

• Guest
5.  พีรยศ วงศ์ธราดล (เพื่อน)  01-646-5358  BMW E34 2J-GE ครับ

Offline Thump

• *
  • CAR LOVER
เสียดายจริง  แต่ไม่เป็นไรครับ
« Last Edit: October 09, 2004, 03:28:00 am by dha200 »

Offline Pub100(Asimo VTEC)

• *
  • แต่งแบบรถซิ่ง แต่วิ่งแบบรถบ้าน
นาย สมเจตน์  พรมทอง (เต้) Civic 3Drs. Gymkhana  ;D

jit

• Guest
jit 01-9033232 Subaru Impreza GC8
pete 01-8608860 VW Golf GTI MK3

Offline aeyPD

• *
  • เต่ากัดยาง
ขอบคุณพี่โอเปิ้ลมากๆ นะคับ เพราะได้มาอบรมทำให้วันอาทิตย์สามารถได้รางวัลกลับบ้านด้วยคับ ;D
« Last Edit: October 12, 2004, 07:51:37 am by aeyPD »