Author Topic: อบรมกับ Takechi O'Hara จาก Axis ฟรี เสาร์นี้ 9 ตุลาคม บ่าย 2-4 โมงเย็น  (Read 23146 times)

sleep

• Guest
พี่เปิ้ล ครับ   ผม 2 ที่ครับผม

แต่อาจจะมีเพิ่มเติมน่ะครับ ;D

ต๋อม

• Guest
ต๋อมไปด้วยนะครับพี่เปิ้น สอบเสร็จแล้วครับ
ชื่อเต็มนะครับ ธารธเนศร์ มีมณี

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เอ้า ใครจะไปด้วย มาลงชื่อกันไว้ ไปจริงๆ นะเฟ้ย ห้ามมั่ว เดี๋ยวเจ๊ง หมดกำลังใจจัดกันพอดี

sleep
มีอีกก็มาโพสไว้อีกครับ ขอคนชัวร์นะครับ

เป็น  11 ท่านแล้วสินะ
เตอร์ 2
จิต 2
เหน่ง 1
Pub100 2
เพื่อน 1
sleep 2
ต๋อม 1  

« Last Edit: October 05, 2004, 01:19:59 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ไม่ค่อยรู้เรื่อง แต่อยากไปฟังด้วยอะครับ ขอจองด้วย 1 ที่ครับ

ปล.พี่เปิ้น ครับ Initial D 4th Stage ยังไม่มาเหรอครับ ไม่งั้นขอยืมก่อนได้ปะครับ อยากดูจัด ;D

• don't let your fear stand in the way of your dream
art
แผ่นยังไม่มาครับ ต้องรอเจ้าตัวเขากลับมาจากต่างประเทศก่อน สงสัยจะปลายปีคงหิ้วมาอีกล็อตใหญ่

ขอปิดการจองที่นั่งเข้ารับการอบรมชั่วคราวครับ

ผู้ที่แจ้งความประสงค์ตามรายชื่อด้านล่างนี้ ผมขอชื่อจริง นามสกุลจริง ของท่านด้วย โปรดลงชื่อไว้ด้านล่างได้เลยครับ ผมจะนำรายชื่อไปส่งให้เจ้าหน้าที่ของร้าน UR1 เพื่อทำเอกสารประกอบการลงทะเบียนครับ
- ท่านใดพลาดงานนี้ผมขออภัยอย่างมากจริงๆ รองานหน้าอาจมีกิจกรรมด้านอื่นอีก ซึ่งผมจะมาแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

อับเดทรายชื่ออีกรอบ

เป็น  12 ท่านแล้วสินะ
เตอร์ 2
จิต 2
เหน่ง 1
Pub100 2
เพื่อน 1
sleep 2
ต๋อม 1  
art 1

พวกท่านอยู่ในกลุ่มของ Racing Club นะครับ

หากมีการเปิดรับเพิ่ม ผมจะมาแจ้งให้ทราบโดยด่วนครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

เหน่ง

• Guest
 ::) ::) ::) ชื่อ นาย พงศ์ธรรม   รัตนเกียรติไพศาล(เหน่ง) อายุ  23 ปี
อาชีพนักศึกษาครับ
ไปแน่นอนครับแล้วเจอกันตรงไหนครับ

อ้าว แหม ก็เจอกันที่ร้าน UR1 เขาไง เข้าไปก็น่าจะเห็นโต๊ะให้ลงทะเบียนน่ะครับ หรือถ้าไม่เห็นก็สอบถามพนักงานเขาดู

มาแล้วๆ ท่านแรก
ชื่อ นาย พงศ์ธรรม  รัตนเกียรติไพศาล(เหน่ง) อายุ  23 ปี อาชีพนักศึกษาครับ

sleep

• Guest
1. นายชัยรัตน์ ชูสังข์  (หนึ่ง)
2. นายศิริคุป    เมทนี  (พี่อั๋น)

;D

Tel.0-1777-7221

ขอบคุณครับผม

สามท่านละ

นาย พงศ์ธรรม  รัตนเกียรติไพศาล (เหน่ง)
นาย ชัยรัตน์ ชูสังข์  (หนึ่ง)
นาย ศิริคุป เมทนี  (พี่อั๋น)

ปล อั๋นมาด้วยหรือนี่ ไม่ได้เจอนานละ
« Last Edit: October 05, 2004, 09:08:28 pm by O'Pern »

Offline Pub100(Asimo VTEC)

• Amateur Racer
  • *
  • แต่งแบบรถซิ่ง แต่วิ่งแบบรถบ้าน
อ่า...มาแล้วครับ มาแล้ว  ;D
ชื่อ สมเจตน์  พรมทอง  อาชีพ Engineer ครับ
อีกคนนึงเป็นรุ่นน้องผม จำชื่อจริงไม่ได้ครับ
ไว้แล้วยังไงผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

jit

• Guest
ผมจิตรายงานตัวคร๊าบ
ชื่อ นาย ศิรพงศ์ ตงพิพัฒน์
อีกคนชื่อ นาย อภิชัจน์ วิวัฒน์สุรกิจ

pix

• Guest
งานนี้ผมติดสอบ ไปไม่ได้แน่ะ
งานน่ามีเมื่อไหร่ พี่เปิ้ลบอกผมทันทีเลยนะ
จะเตรียมคำถามไปเป็นกะตั๊กๆ ยิงเป็นชุดแน่ๆ สงสัยหลายอย่าง

เพื่อน

• Guest
เพื่อน ....มารายงานตัวครับ
พีรยศ วงศ์ธราดล
อาชีพ ...ธุรกิจส่วนตัวอ่ะ แล้วเจอกันครับ  เบอร์ก็ 01-646-5358 ครับ

7 ท่านละ

นาย พงศ์ธรรม  รัตนเกียรติไพศาล (เหน่ง)
นาย ชัยรัตน์ ชูสังข์  (หนึ่ง)
นาย ศิริคุป เมทนี  (พี่อั๋น)
นาย สมเจตน์  พรมทอง (Pub)
นาย ศิรพงศ์ ตงพิพัฒน์ (จิต)
นาย อภิชัจน์ วิวัฒน์สุรกิจ
นาย พีรยศ วงศ์ธราดล (เพื่อน)

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ผมชื่อ กิตติ เรียนอัจฉริยะ (อาร์ต) ครับ