Author Topic: ขาย เครื่อง+เกียร์ vios (1nz) สภาพใหม่มากวิ่งไม่เกิน30000 km.  (Read 6740 times)

ต้น

• Guest
ขาย เครื่อง+เกียร์M/T  vios (1nz)  สภาพใหม่มากวิ่งไม่เกิน30000 km.  เป็นเครื่องยกลงในไทยนะครับ  เครื่องไม่ได้มีปัญหาอะไร  แต่ว่าเปลี่ยนเครื่องใหม่  (อยากแรง) เหมาะสำหรับคนขับCorona  รุ่นเก่าที่ต้องการจะเปลี่ยนเครื่องนะครับ ขับนอกเมืองความเร็วคงที่อยู่ประมาณ18-20 Km/L  ( ยุคนี้น้ำมันแพงมากกก) เติมแก๊สโซฮอร์ได้ด้วยนะครับ   ดีกว่าไปหาเครื่องตามเชียงกงเพราะไม่รู้สภาพเป็นอย่างไรบ้าง  ลองโทรมาติดต่อสอบถามได้นะครับ   01-781-4429