Author Topic: ขายหม้อพักกลางของ BLITZ NUR SPEC  (Read 2687 times)

nismo

• Guest
 :) ขายหม้อพักกลางของ BLITZ NUR SPEC ของแท้ครับ เป็นสแตรนแลททั้งป้องครับ ตัดมาจากญี่ปุ่นครับ เป็นทรงเมล็ดแค๊ปซูลครับ ใส้ 3 นิ้ว ยาว 18 นิ้วครับ ขาย 1800 บาทครับ Tel. 02-9422586 กด 2 ครับ ตลอด 24 ชม.ครับ  :) :) ;)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:ขายหม้อพักกลางของ BLITZ NUR SPEC
« Reply #1 on: July 07, 2005, 06:37:14 pm »
เมล็ดแคปซูลมันเป็นยังไงหว่า มีภาพไหมครับ นึกไม่ออกจริงๆ

หูมันเป็นของรุ่นไหนหรือ ใส่กับ A31 ได้ไหมครับ

Nur Spec ตัวนี้มันมีตัวปรับเสียงที่ปลายท่อติดมาให้ด้วยไหมครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride