Author Topic: เปิดรับจอง ชุดแต่ง evo 10 lancer ex ผลิตจากต้นแบบของแท้ กันชน แยกได้ 3 ชิ้น  (Read 18330 times)

Offline Shell Color

• Amateur Racer
  • *
    • Shell Color
โทรหาเราตอนนี้ 086-6690949

สินค้าและของแต่ง สำหรับ evo แยกชิ้นเรามีขายนะครับ รบกวนเข้าชมรายการได้ที่ web หลักของเราครับ สินค้าที่ลงไว้มีของเลยครับ ขายแล้วลบออกครับ

website >> http://www.nextmr.net

เตรียมพบกับ ชุดแต่ง fiber evo10 รอบคัน  กันชนหน้าของเรา ชิ้นงาน แยกชิ้น สามชิ้น ครบสมบูรณ์ที่สุดที่มีในขณะนี้ มีกระจังกลาง และ ช่องใส่ spot light ,ฝากระโปรงหน้า, แก้มหน้า, skirt ข้าง, หางหลัง, กันชนหลัง, โป่งหลัง, rear defusser ผลิตจากต้นแบบของแท้ ครบชุดรอบคัน เร็วๆ นี้

สนใจสั่งจองติดต่อ 086-6690949 nextmr 

:: รายละเอียดการรับวางเครื่อง ทำแท้ทั้งคัน ต่างๆ ::

=============================================================
ราคาทำแท้ทั้งคัน+ ทำสีให้ใหม่ + รวมจดทะเบียนเป็น evolution แท้ทั้งคัน ราคาจบ พร้อมขับ ถูกกฏหมาย 100% ขายต่อไม่มีปัญหา
=============================================================

EVO 1-3 = เริ่มต้นที่ 250,000
EVO 4 ทำแท้ทั้งคัน = เริ่มต้นที่ 300,000
EVO 5-6 ทำแท้ทั้งคัน = เริ่มต้นที่ 500,000
EVO 7 ทำแท้ทั้งคัน = เริ่มต้น 650,000
EVO 8 ทำแท้ทั้งคัน = เริ่มต้น 850,000
EVO 8MR ทำแท้ทั้งคัน = เริ่มต้น 950,000
EVO 9 ทำแท้ทั้งคัน = เริ่มต้น 1,000,000
EVO 9MR ทำแท้ทั้งคัน =เริ่มต้น 1,200,000
EVO X ทำแท้ทั้งคัน =เริ่มต้น 2,000,000

ถ้าหาของมาเอง คิดค่าแรง  evo 1-4 = 100,000 รวมทำสี และจดทะเบียน
ถ้าหาของมาเอง คิดค่าแรง  evo 5-6.5 = 150,000 รวมทำสี และจดทะเบียน
ถ้าหาของมาเอง คิดค่าแรง  evo 7-9 = 200,000 รวมทำสี และจดทะเบียน
ถ้าหาของมาเอง คิดค่าแรง evo x = 300,000 รวมทำสี และ จดทะเบียน

** รถที่ทำเป็น Evo 1-3 ได้คือ e-car ทำตั้งแต่แรกจะถูกกว่าและสมบูรณ์กว่ารถที่มีปัญหาแล้วเอามาให้แก้นะครับ **
** รถที่ทำเป็น Evo 4-6.5 ได้คือ CK2, 4, 5 ทำตั้งแต่แรกจะถูกกว่าและสมบูรณ์กว่ารถที่มีปัญหาแล้วเอามาให้แก้นะครับ **
** รถที่ทำเป็น Evo 7-9 ได้คือ Cedia, New Lancer ทำตั้งแต่แรกจะถูกกว่าและสมบูรณ์กว่ารถที่มีปัญหาแล้วเอามาให้แก้นะครับ **
** รถที่ทำเป็น EVO X ได้คือ lancer ex หรือ galant fortis เท่านั้นครับ ทำตั้งแต่แรกจะถูกกว่าและสมบูรณ์กว่ารถที่มีปัญหาแล้วเอามาให้แก้นะครับ **

================================
ราคาวางเครื่อง ทำขับสี่ ยกแพหน้า แพหลัง ได้สายไฟแท้ทั้งคัน ไม่รวมจดทะเบียนขับสี่ พิเศษ! แถมระบบ air digital แท้ และ เรือนไมล์ตรงรุ่นให้ด้วย
================================

EVO 1-3 = 200,000
Evo4 เริ่มต้นที่ 200,000
Evo 5-6 เครื่อง + แพหน้า ยาวถึง console หน้า +  แอร์ AUTO แท้ + 5 เกียร์ ทำขับสี่ 330,000 (ราคานี้ได้ Brembo ด้วย)
สำหรับ EVO7-10 วางเครื่องทำขับสี่ รบกวนทำแท้ทั้งคันไปเลยดีกว่าครับ

ราคา วางเครื่อง ทำขับสอง ยกแพหน้า ราคาไม่รวมแจ้งเปลี่ยนเลขเครื่อง  พิเศษ! แถมระบบ air digital แท้ และ เรือนไมล์ตรงรุ่นให้ด้วย

EVO 1-3  = เริ่มต้น 120,000
EVO4  เริ่มต้น 120,000
Evo 5-6 เครื่อง + แพหน้า ยาวถึง console หน้า +  แอร์ AUTO แท้ + 5 เกียร์ ทำขับสอง 250,000 ราคามีขึ้นลงนิดหน่อย (ได้ brembo ด้วย)
Evo 7 เครื่อง + แพหน้า 5 เกียร์ ทำขับสอง 200,000 ราคาอาจมีขึ้นลงนิดหน่อย (ราคานี้ไม่รวม Brembo)
Evo 8 เครื่อง + แพหน้า 6 เกียร์ มี อีโมบีไรเซอร์ให้ด้วย ทำขับสอง 280,000 ราคาอาจมีขึ้นลงนิดหน่อย (ราคานี้ไม่รวม Brembo)
Evo 9 เครื่อง + แพหน้า 6 เกียร์ มี อีโมบีไรเซอร์ให้ด้วย ทำขับสอง 300,000 ราคาอาจมีขึ้นลงนิดหน่อย (ราคานี้ไม่รวม Brembo)

สำหรับ ลูกค้าที่ทำขับสองแล้วไม่อยากเปลี่ยนล้อใหม่อยากใช้ 4 รู 100 และ ไม่ต้องการให้ฐานล้อยื่นออกมาหลังจากวางแล้ว เราสามารถทำให้ได้ โดยคิดเพิ่ม 10000 บาทครับ

งานที่ทำจากเรา หากต้องการทำขับสี่ สามารถทำต่อได้เลย ไม่ต้องเสียเงินซ้ำซ้อนนะครับ เพราะเราไม่ได้ตัดสายไฟเลยซักเส้น

:: รายละเอียดเกี่ยวกับ งานสี และตกแต่งภายนอก ต่างๆ ::

==========================================================
ราคา ทำเฉพาะชุดแต่งแท้รอบคัน พร้อมทำสีชิ้นงานให้ด้วย ใช้สีแห้งช้า 2k เท่านั้น
==========================================================

เฉพาะชุดแต่งภายนอก Evo1-4 = 50,000 ไม่รวมคานหน้า
เฉพาะชุดแต่งภายนอก Evo 4 hks kansai = 60,000 ไม่รวมคานหน้า
เฉพาะชุดแต่งภายนอก Evo5 = 120,000++ ไม่รวมคานหน้า
เฉพาะชุดแต่งภายนอก Evo6 = 150,000++ ไม่รวมคานหน้า
เฉพาะชุดแต่งภายนอก Evo7 ได้คานหน้าเบิกใหม่ด้วย+ไฟหน้า ไฟแก้ม ไฟท้าย + ประตูหลัง + โป่งหลัง = 200,000
เฉพาะชุดแต่งภายนอก Evo8 ได้คานหน้าเบิกใหม่ด้วย+ไฟหน้า ไฟแก้ม ไฟท้าย + ประตูหลัง + โป่งหลัง = 230,000
เฉพาะชุดแต่งภายนอก Evo9 ได้คานหน้าเบิกใหม่ด้วย+ไฟหน้า ไฟแก้ม ไฟท้าย + ประตูหลัง + โป่งหลัง = 250,000
เฉพาะชุดแต่งภายนอก EVO10 = 500,000

===============================================================================================
ซื้อ part รอบคัน มาเอง เอามาให้เราประกอบ และ ดัดแปลงตัวถัง พร้อม ทำสีภายนอกที่ตาเห็น (เลือกสีได้นะครับ) โดย เราให้ คานหน้า ด้วยเลย ส่วน  part อื่นๆ ทั้งหมดท่านต้องหามาเองนะครับ
===============================================================================================

evo 1-4 = 35,000
evo 5-6.5 =  50,000
evo 7-9 =  80,000

======================================================
ราคาทำช่วงล่างให้ฐานล้อตรง เมื่อ ทำแต่ part แท้รอบคัน ได้ ปีกนก กันโคลง คอม้า ตรงรุ่น ไม่รวม disc
======================================================

evo 1-6.5 = 16,000
evo 7-9 = 25,000

==========================================
ราคารับทำสี แห้งช้า 2k เต็มระบบ ทำเฉพาะภายนอกที่ตาเห็น
==========================================

ทำเฉพาะสีภายนอกที่ตาเห็น evo 1 -4 = 25,000
ทำเฉพาะสีภายนอกที่ตาเห็น evo 5-6.5 = 35,000
ทำเฉพาะสีภายนอกที่ตาเห็น evo 7-10 = 50,000

evo 1-6.5 ทำสีห้องเครื่อง 10,000
evo 7 -9mr ทำสีห้องเครื่อง 15,000
evo x ทำสีห้องเครื่อง = 20,000

============================================
ทำสีทั้งคันรื้อให้เหลือแต่โครง ซ่อมแซมตัวถังใหม่หมด ออกมาสภาพป้ายแดง
========================================

evo 1 - 4 = 50,000
evo 5 - 6 = 70,000
evo 7 - 9 = 100,000

==================
งาน carbon cevlar แท้
==================

หุ้มฝากระโปรงหน้า carbon แท้ลาย 1,2 10000
หุ้มฝากระโปรงหลัง carbon แท้ลาย 1,2 9000
ขัดฝ้าขาวจากชิ้นงาน carbon พร้อมเคลือบใหม่ = 3500
หุ้ม carbon ชิ้นงานอื่นๆ กรุณาโทรสอบถาม หุ้ม เหล็กได้ รับประกันไม่หลุดร่อน

=========================
จรรยาบรรณ และ หลักการในการทำธุรกิจของเรา
=========================

1. ก่อน เข้ามาทำตรงนี้ ก่อนหน้านี้ผมก็เหมือนคุณๆทุกท่านที่เป็นลูกค้า ก็ไปมาหลายที่ โดนหลอกโดนโกงมาก็สารพัด แถม ยังไม่รับผิดชอบ อ้างนู้นอ้างนี่ เอาดีเข้าตัวเอาชั่วใส่คนอื่น เพื่อปัดความรับผิดชอบ แถมโกงเงินไปก็มี เจอมาเยอะ จนเกือบถอดใจเพราะคิดว่า วงการนี้ไร้คนดี จนได้มาเจอคนมีฝีมือ มีคุณธรรมและได้ร่วมงานกัน เมื่อมีโอกาสได้มาทำตรงนี้ ก็ตั้งใจไว้ว่า จะเป็นที่พึ่งของคนที่เพิ่งหัดแต่งจะได้ไม่ต้องเจอหลอกเจอโกงเหมือนที่ผมเคย เจอ สิ่งต่างๆ เหล่านี้ ถ้าท่านไม่ชอบ ให้มาหาเรา เพราะท่านจะไม่ได้เจออะไรแบบนั้นอีกครับ

2. ผมยอมเสียเงินแต่ไม่ยอมเสียสัจจะที่ให้ไว้ครับ อยากจะทำให้รู้ว่า วงการนี้ ก็มีคนดี ไม่อยากให้เหมารวมหมดว่า คนทำอู่ คนขายอะไหล่ ต้องขี้โกง ชอบหลอกลูกค้า เหมือนกันทุกคน ซึ่งจริงๆ แล้ว อู่ดีดี ก็ยังมี แล้ววันนี้ ผมทำหน้าที่ เสนออู่ดีดี อู่นึงในจำนวนนั้นมาให้ท่านพิจารณา และ ลองใช้บริการดู

3. ราคาค่าบริการทำแท้ evo ทั้งคัน ของผม ถึงราคาจะแล้วแต่ของ แต่ว่าตั้งแต่ราคาต่ำสุดคือได้ evo แท้ๆ แบบ standard โรงงาน อยู่แล้วครับไม่มีมั่วไม่มีแปลง เพื่อลดต้นทุนแต่อย่างใด
ที่ แพง ขึ้นคือถ้าจะเอาของแต่งเพิ่มให้ดีกว่าเดิมครับแล้วแต่จะตกลง เช่นทำๆ อยู่อยากเปลี่ยน ของซิ่งอะไรแบบนี้ เราไม่นิยมตอดเล็กตอดน้อย หรือ หลอกลวง ลูกค้าเราครับ

4. เีราจำเป็นต้องเรียนท่านตามตรงว่า เราทำงานหนักเพื่อเงินครับ ดังนั้นขอให้ท่านทราบไว้ว่าเราไม่ได้ทำ free แน่นอนครับ ดังนั้นเราจึงขอรับเงินในจำนวนที่คู่ควรกับสิ่งที่เราให้ท่านไปครับ ราคาต่อรองได้ แต่เหลือกำไรให้ผมมั่งนะครับ

5. ผม ยึดหลักค้าขายซื่อตรง ผมชอบอะไรตรงไปตรงมา ราคาที่ผมบอกคุณ คือราคาจบจริง ถึงบอกไปแล้วคุณจะไม่ทำ เพราะมันแพงกว่าที่คุณลองไปสอบถามกับที่อื่นมา ผมก็ยังรู้สึกยินดีที่ได้พูดความจริงออกไป ดีกว่าผมมาใช้เทคนิค หลอกล่อ บอกไปถูกๆ ก่อนแล้วมาตอด เพิ่ม หรือแอบตัดของออก เมื่อได้รถมาเป็นตัวประกันแล้วเหมือนที่บางอู่เค้าทำกัน และ เรามั่นใจว่าเราไม่ได้ทำแพง ลองสอบถามมาให้ละเอียดสิครับ ว่าราคาที่คุณ check มา คุณได้อะไรมั่ง งานเนียนแค่ไหน แล้วมา เปรียบเทียบกันดู แล้วคุณจะรู้ว่า เรา ถ้าเทียบคุณภาพกับราคาแล้ว ไม่แพงเลย แม้แต่น้อย..

6. เราไม่เคยคิดลดคุณค่าของตัวเอง ดั่งเช่นที่เรา ไม่เคยคิดลดคุณภาพการบริการที่ดีให้ื่ท่าน เราจึงไม่เคยคิดลดต้นทุน ทำ evo คุณภาพต่ำ ราคาถูก ออกสู่ตลาด ถ้าออกจากอู่เราไป ต้องเป็น evo ชั้นเลิศเพียงสถานเดียวเท่านั้น.. และแน่นอนเฉพาะลูกค้าชั้นเลิศที่สนใจคุณภาพมากกว่าราคาถูก เช่นคุณ เท่านั้นถึงมีสิทธิ์ใช้บริการของเรา

7. ผมเชื่อว่า ไม่มีใครไม่เคยผิดพลาด และผมก็ไม่สามารถรับปากท่านได้ว่า การทำงานของเราจะไม่มีคำว่าผิดพลาด แต่ผมรับปากท่านได้ เรื่องนึงว่า ผมจะรับผิดชอบงาน ที่มีปัญหาเหล่านั้นให้ถึงที่สุด ให้สมกับที่ท่านไว้วางใจ มอบเงินอันมีค่า ที่ท่านเก็บสะสมมานาน เพื่อ ให้เราทำรถที่รักของท่าน เราอยากบอกทุกท่านว่า เราตั้งใจทำงานเต็มที่ ถึงผมจะไม่ได้ลงมือทำรถท่านด้วยมือตัวเอง แต่ผมคุมงานเองครับ แต่หากผิดพลาดประการใด หรือถ้าท่านมองเห็นว่าเราบกพร่องประการใด ผมยินดีรับฟังทุกข้อแนะนำของทุกท่านเพื่อนำมาปรับปรุงให้ องค์กร ของผม บริการทุกท่านได้ตรงใจมากยิ่งขึ้นครับ

8. ระยะเวลาในการทำอาจจะมีเร็วมีช้า เนื่องจากผมไม่ได้เป็นคนลงมือประกอบรถให้ท่านเอง แต่เป็นช่างที่ทำ ส่วนผมก็มีหน้าที่ ที่จะทำอย่างเต็มที่ ที่จะคุมงานให้ออกมาดี และ ตรงตามกำหนดการ ที่สุดครับ ผมไม่อยากให้ท่านเร่งงานมากเกินไป เพราะจะเป็นการกดดันช่าง ให้ เีร่งงานจนขาดความละเอียดไปครับ อยากให้สบายใจว่า ผมไม่ดองงานท่านแน่ครับ ถ้าคิวเต็ม ผมจะยังไม่ให้ท่านเอารถมาทิ้งไว้ แต่จะนัดเมื่อถึงคิวมา ส่วนท่านที่กำลังทำอยู่แล้ว ผมก็จะมีรายงานผลงานในเวปแห่งนี้ โดยจะ update สถานะให้ตลอดครับ

สงสัย อะไรอยากปรึกษา มาที่อู่ก็ได้ครับ เรายินดีให้คำปรึกษาครับ ออกไป สวย และได้ของแท้แน่นอนครับ

สนใจติดต่อ :: Next (เน็ค) 086-6690949
ขายของแต่งแท้ evo หลายรายการ รับทำสีแห้งช้า 2k เต็มระบบ รับเคาะ ปะผุ พ่นสี

www.shellcolor.com

โทร. 08-3377-9998
email : shellcolor@gmail.com