Author Topic: เล่นจนน้ำมันเฟืองท้ายทะลักเลยว่ะ  (Read 10770 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ดริฟท์มาหลายครั้งไม่เคยเป็นเลย พองานล่าสุดที่ BRC นี้ผมเล่นจนน้ำมันเฟืองท้ายล้นทะลักจากท่อหายใจไปโดนปีกนก โดนท่อไอเสีย คนอื่นเป็นกันบ้างไหมครับ ลองก้มๆ ดู หรือจะให้ดีก็ตรวจเช็คน้ำมันเฟืองท้ายกันบ้างนะ เล่นโหดๆ มันอาจทะลักแต่มองไม่เห็นดูไม่รู้ก็เป็นได้ อย่าละเลยเดี๋ยว LSD เสียล่ะก็เรื่องใหญ่เลย

ผมว่าจะดูน้ำมันเกียร์ด้วยว่ามันมีท่อหายใจไหม เผื่อจะทะลักเหมือนกัน หึหึ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline i'm mooks

• Amateur Racer
  • *
สงสัยมันจะทำงานหนักแฮะ มันคงจะร้อนจน
 ;D