Racing Club World > Drifting Center

Drifter in UK

(1/2) > >>

Mick:
I read Banzai magazine today and found one of the article about drift event in UK.  The winner of the competition name is very Thai.  His name is Saranon something something, driving S13...  Just in case anyone in this webboard know him.

O'Pern:
มีรูปหรือเปล่า สแกนมาด่วน หึหึ

แหม น่ายกย่องจริงๆ  ;D

Joe200sx:
เก่งจริง ๆ ครับ  รอดูรูปด้วยคนครับ

พี่เปิ้น  O'Pen  นี่ใครอ่ะครับ   ???  น้องชายพี่เหรอครับ

ขอนอกเรื่องอีกนิดนะครับ คือว่า ตอนนี้ผมได้ใส่ลิมิเต็ดเรียบร้อยแล้วครับพี่

ได้ของ Nismo มาครับ  ทดสอบมาแล้วยังติดใจอยู่เรื่องนึงครับ เวลาขึ้นเนินปรกติ

เฟืองท้ายเดิมถ้าล้อหลังลอยข้างนึงรถจะหยุดนิ่ง จะเร่งไม่ไป   ที่นี้ผมมาลองกับ

เต็ด Nismo บ้าง  พอล้อลอยผมคิดว่าอีกล้อคงจะปั่นหมุนไปได้  แต่มันไม่ได้ครับ

ไม่แตกต่างอะไรกับของเดิมเลย   เลยสงสัยเอามาถามพี่เปิ้นดีกว่า ถามคนอื่น

ตอบไม่เหมือนกันเลยแต่ละคน   ยังมีอีกหลายเรื่องเอาไว้ตั้งกระทู้ถามนะครับ

Mick:
I didn't buy the magazine, just read it in the book shop  ;D.  It just a short column and show only a few picture, which doesn't show which one is Saranon's car.  

O'Pern:
O'Pern ที่โจ้ว่าอยู่ในเวปไหนล่ะครับ ถ้าเวปนี้ก็ตัวเผมเอง แต่ถ้าเป็น O-Pern ใน racingweb ล่ะก็ อันนี้ใครก็ไม่รู้ว่ะ ฝากสืบหน่อยดิ เผื่อไปก่อนเรื่องผมจะได้รู้ตัวคนทำ

เข้าเรื่อง
อยากให้โจ้ลองใหม่ครับ ทำให้ล้อหลังลอยแล้วเร่งแรงๆ เลย ถ้าในเฟืองท้ายหมุนจนน้ำมันร้อนพอ ผมว่าล้อที่ลอยก็น่าจะหมุนได้ และถ้าเป็นเช่นนี้ ผมเดาว่าโจ้คงได้ LSD แบบ Viscous มาครับ แบบนี้จะทำงานโดยรอให้น้ำมันในเฟืองท้ายร้อนเสียก่อน แล้วมันถึงจะจับตัวครับผม
- LSD แบบนี้มันไม่จับปึ๊งปั๋งเหมือนกับพวก Cusco ครับ  :(

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version