Author Topic: และแล้วก็มาถึง Strida 5  (Read 5054 times)

Offline stang

• Amateur Racer
  • *
และแล้วก็มาถึง Strida 5
« on: May 04, 2007, 08:46:28 am »
จะเข้ามาแจ้งครับว่า ได้รับ Strida 5 สีขาว เรียบร้อยแล้ว เมื่อคืน
เดี๋ยวอาทิตย์นี้ จะเอาไป ลองซ้อมสักหน่อย อิอิ...
ขอบคุณมากนะครับ สำหรับคำแนะนำ  ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re: และแล้วก็มาถึง Strida 5
« Reply #1 on: May 04, 2007, 12:57:40 pm »
เอามาลองบ้างดิ อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• *
« Reply #2 on: May 08, 2007, 08:51:01 am »
 ;D ยินดีครับ
วันนี้ขี่มาทำงานวันแรก หุหุ เหงื่อ เต็มเลย  :P
แต่ก็ได้ตามเวลาที่คิดครับ 5-6 กิโล ประมาณ 30 นาที
ไม่เหนื่อยมาก สนุกดีครับ
แต่ทางจักรยาน บ้านเรา นี่ ใช้ไม่ได้ เลยๆๆๆๆ  :-[

Offline jostrida

• *
  • Strida Orange
    • SiamSTRIDA.com  a whole new world to move
« Reply #3 on: May 09, 2007, 10:34:29 am »
คุณ Stang ปั่นจากไหนไปไหนครับ ฟุตบาทหรือป่าว ทางโอเคมั้ยครับ

• *
« Reply #4 on: May 09, 2007, 01:08:56 pm »
จากเส้นพระราม 3 มาสีลมครับ
เข้าถนน นราธิวาส ทางจักรยาน ดีเป็นบางช่วงครับ
จะใช้ทางจักรยานบน ฟุตบาท เฉพาะช่วงที่มีทางยาวๆ
ถนนเส้นนี้ ซอย เยอะจริงๆ ลงถนนสะดวกกว่าครับ

วันนี้ขับตามรถ พวก MTB ตามมะทัน อ่ะ  >:(
แต่ไม่คิดมากครับ เราสะดวกกว่า อิอิ...คนมองเยอะกว่าด้วย....  ;D

แต่เขินๆ นิ  ;) ยังไม่ชิน  :D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #5 on: May 09, 2007, 06:47:17 pm »
มาคุยยั่วกันอีก

อิจฉานะเฟ้ย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• *
« Reply #6 on: May 10, 2007, 11:56:42 am »
 ;D คุณ O'Pern ก็ถอย สีขาวสักคันสิครับ..... ;D