Author Topic: เรื่องจริงที่เกิดขึ้น ของนัท (H U S T 7 E R)  (Read 15808 times)

Offline T-DOG

• Amateur Racer
  • *
  • ผมจะไม่เรียกร้องความสนใจด้วย แสง สี เสียง เด็ดขาด!
ขายรถไปซื้อ ดีมั้ยเนี่ย คับ  ;D

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 พี่โจหัวดีจริงๆครับ   เป็นนักลงทุนขนานแท้ อิอิอิอิ  ;D

Offline SKMO

ตุ๊กตาตัวละแสนนี่ราคาโคตรมหาโหด

อึ๊บ ไซด์ไลน์ เอ็ม 3500 มีบัตรลด 400 เหลือ 3100 ได้ 32 ครั้ง
หรือประหยัดหน่อยเอาแบบในตู้แบบสวยหน่อย 2000 บัตรลด 400 เหลือ 1600 ได้ 62 ครั้ง

แต่อาจมีออฟชั่นถ้าขึ้นคนเดียวเกิน 5 หน อาจมีฟรีทีหลังหากหน้าตาดี เอาเงินที่เหลือ ไปเอาหญิงอื่นต่อ

หรือ เอา 10,000 ไปเปิดเมมเบอร์ได้  10 ที่ จีบโคโยตี้ ที่ละคน ได้ 10 คน เอามันทั้งอาทิตย์ไม่มีซ้ำคน เลี้ยงดีๆ เอาได้เป็นปี  ;D

มันชักจะออกนอกเรื่องอินัทแล้วน้ะเนี่ย 555555

โคตรเซียน drift มาเองเลยนะเนี่ย 555555
เจาะลึก มีทั้งราคา มีสถานที่ด้วยไม๊คีบ?

ไม่เกี่ยวกับ Drift แล้ว
มันเกี่ยวกับ ดึ๊บ

Offline T-DOG

• *
  • ผมจะไม่เรียกร้องความสนใจด้วย แสง สี เสียง เด็ดขาด!
ตัวนี้ใช่ป่าวคับ
« Last Edit: June 02, 2006, 07:39:52 pm by T-DOG »

สั่งเข้าไทยแล้วบอกว่าเป็นหุ่นที่โชว์ในห้างได้ป่าว

แต่ แล้วจะขายใคร แพงมาก เพราะคนรวยไม่ต้องใช้หรอก เอาเงินไปซื้อนักศึกษาตัวจิงดีกว่า

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
สั่งเข้าไทยแล้วบอกว่าเป็นหุ่นที่โชว์ในห้างได้ป่าว

แต่ แล้วจะขายใคร แพงมาก เพราะคนรวยไม่ต้องใช้หรอก เอาเงินไปซื้อนักศึกษาตัวจิงดีกว่า

เห็นด้วยครับ....

เพราะพี่จิมมี่ก็เล่นของจริงอยู่.......  ::)

Offline ToppyRacingClub

เอาไว้เป็นหมอนข้าง กอดตอนนอนก็ได้ ;D

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
อุ้ย....เผลอหลุดเข้ามาอ่าน
หน้าเกลียดที่สุด พวกพี่ๆๆๆ

มิน่าหละไม่สงสัยเลย
ทำไมไม่มีผู้หญิงดริ๊ฟท์รถ
ก็เข้ามาในก๊วนนี้ เกิดอาการรับไม่ได้อย่างหนัก จึงต้องออกไปโดยปริยาย
 :P :P :P

ละเอียดมากๆค่ะ คุณพี่โจ....แหม ชำนาญนะคะ
ดริ๊ฟท์+อึ๊บเนี่ย 555555+
 ;D ;D ;D

ป.ล.เจ้าอิ๊กก็อีกคน จะบวชอยู่แล้ว....ไอ้บ้า!!!
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline nitarn

• *
  • I'm a llama!
อ่านเรื่องนี้แล้วโคตรขำเลยครับ

หวังว่า จะไม่เป็นเรื่องจริง ไม่ว่ากรณีใดๆนะครับ

อ่านเรื่องนี้แล้วโคตรขำเลยครับ

หวังว่า จะไม่เป็นเรื่องจริง ไม่ว่ากรณีใดๆนะครับ

อันนี้เรื่องจริง เดี๋ยวเจ้าตัวจะเข้ามายืนยัน

ไม่เลวร้ายขนาดนั้นเหรอกนา......  :'(

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
ไม่เลวร้ายขนาดนั้นเหรอกนา......  :'(

จริงเร้อ~  ::)

จริงเร้อ~  

จริงซิว่ะ  >:(  ไอ่ห่านนี่~

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F

คือมันเลวร้ายกว่านั้น...

[คือมันเลวร้ายกว่านั้น... /quote]

ยัง... ยังไม่เลิก  >:(