Author Topic: ใครมีวิธีแก็เซงในวันที่มันว่างๆ ว่างจนไม่รู้จะทำอะไร  (Read 13660 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ตอนนี้หาเรื่องแก้เซงได้แล้วคับ เฟรชชี่สวยๆมาเรียนเพียบเลยอะ
กำลังเหวี่ยงแห แจกขนมจีบกันมันเลยคับ  ;D  ;D

มีแค่ 2000 จะจีบเฟรชชี่เนี่ยนะ ระวังโดนเหยียดหยามนะน้อง จีบเฟรชชี่นี่เปลีองกว่าแต่ง A31 อีก  ;D

เราก็เล่นแบบตั๋วเด็กไง  ;D

ช่วงแรกๆ ก็เน้นส่งสายตา ใช้วาจา อะไรทำนองนี้ ปูพื้นฐานแค่ระยะแรกให้แน่นเสียก่อน (เพราะระยะยาวมีจุกแน่)

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline maxx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • .
จีบเฟรชชี่ เดี๋ยวนี้ไม่เปลืองแล้วครับพี่ ของอย่างนี้มันมีแทคติค ( ถ้าไม่เล่นของสูง)  ;D
ประมาณ ขาว หมวย หุ่นพอดีๆ ;D ;D
ตอนนี้ก็ได้เบอร์เด็กเอแบคมา 1คนละกำลังจีบอยู่ แต่กลัวกินแห้วโครต :-[

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • .
วันนี้ตื่นเช้ามาดูเด็กคณะมนุษย์ ตอน 6 โมง ขาวจนตาลายเลยคับ  ;D  ;D

Offline Mokan

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
เฮ้ย....ไอ้ที่ว่า"ขาว"นี่จ้องดูอะไรอยู่น่ะนาย??  :o
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

• .
ผิวของน้องๆไงครับ อย่าคิดมาก  ;D ;D

Offline Mokan

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
สรุปแล้ว วิธีแก้เซ็งในวันที่มันว่างๆ ว่างจนไม่รู้จะทำอะไรนี่คือ...."เหล่สาว"เหรอวะ?

ทำไม.....ทำไม....ทำไมมันถึงได้เหมือนกันหมดทุกรุ่นเลยวะเนี่ย ฮ่าๆๆๆ ;D
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

• .
แม่นแล้วครับพี่น้อง วันเป็นวิธีที่ผมว่ามันง่ายที่สุด ;D

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
มี2000
อืม.... ::)
1)ลิสออกมาสิว่า เราอยากดูหนังเรื่องอะไรบ้างที่เรายังไม่เคยดู พลาดไป
ไปเช่ามาดูซะ เช่ามาดูให้หมด เก็บตกให้ครบ
เขียนลิสเอาไว้ซัก10เรื่องโปรด พอไปถึงร้านเช่าจะได้ไม่เสียเวลาเลือกไง ;)

2)ไม่ก็นั่งแต่งเรื่องสั้น สไตล์ที่เราชอบ เอามาลงในเวปนี้ให้เพื่อนๆอ่าน

3)ไปนวดแผนโบราณสิ(ย้ำ!แผนโบราณนะ!) สบายนะ จับเส้น คลายเครียด นวดๆๆ ผ่อนคลาย สบาย...ให้รางวัลกับชีวิต

4)เช็คดูว่าหน้าท้องเริ่มใหญ่ไปรึยัง ลองถือดัมเบลเบาๆไขว้ไว้ที่อกแล้วซิทอัพ!
(ส่วนดัมเบลจากคุณกฤตนี่ ใช้ไดแค่ข้างเดียว หนักโคตร)

5)เบื่อห้องนอนรึยัง ขนของเก่าๆที่ไม่ได้ใช้แล้วออกไปซะ เปลี่ยนมุมห้องใหม่ ย้ายโน่นนิด นี่หน่อย หาซื้อหมอนนิ่มๆสีสวยๆเอาไว้ ห้องจะดูน่าอยู่ขึ้นเยอะนะ

6)ขับรถไปเรื่อยๆไปในที่ๆเราไม่เคยไป หาร้านอาหารใหม่ๆแปลกที่แปลกตา
เข้าไปนั่งทาน ทานคนเดียว ดื่มด่ำกับรสชาติอาหารและสถานที่ให้สุดๆไปเลย

7)วาดรูปบ้านที่เราอยากมีในอนาคต เอาแบบห้องนอน ห้องน้ำ ห้องรับแขก
วาดเอาไว้ ไม่ต้องลงสีหรอก แปะเอาไว้ที่ข้างผนังห้องนอนเราและทำมันให้ได้นะ

8)เลือกเพลงเนื้อหาเด็ดๆ หรือกลอนกำลังใจ หรือประโยคอะไรก็ได้ที่โดนๆ
มาแปะไว้ที่ตู้เสื้อผ้า พอตื่นเช้ามาจะออกไปข้างนอก พอได้อ่านแล้ว มันก็อารมณ์ดีนะ ไปโหลดหาเอาในเนตนั่นแหละ หรือหนังสือที่ไหนก็ได้

ลองไปทำดูนะ...คิดได้ประมาณเนี่ยแหละ เดี๋ยวคิดได้อีกจะมาบอกเพิ่ม
 ;) ;) ;)

มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline Ping-Pong

• Amateur Racer
  • *
  • 5th Special Force Regiment

2,000 นี่เหมาะจะไปฟาร์มแมวครับ บวกทิปน้องๆแล้วเหลือๆ เบิ้ลได้อีกต่างหาก

หรือชอบแนวนวดๆ แนะนำเรือนพระยาครับ เลียบด่วนรามอินทรา เอ๊ะผิดคอนเสปหรือเปล่าหว่า ฮ่าๆ   ;D :D ;) :D ;D

ลองพาพ่อแม่ไปดูหนังหรือเข้าวัดดูสิครับ อันหลังนี้ถ้าท่านชอบนะ ได้อยู่กับครอบครัวด้วยเดี๋ยวทำงานแล้วจะไม่ค่อยว่างเอานา  ;D

o_O ~

Offline iamtul

• G'Day Mate

2,000 นี่เหมาะจะไปฟาร์มแมวครับ บวกทิปน้องๆแล้วเหลือๆ เบิ้ลได้อีกต่างหาก

หรือชอบแนวนวดๆ แนะนำเรือนพระยาครับ เลียบด่วนรามอินทรา เอ๊ะผิดคอนเสปหรือเปล่าหว่า ฮ่าๆ   ;D :D ;) :D ;D

ลองพาพ่อแม่ไปดูหนังหรือเข้าวัดดูสิครับ อันหลังนี้ถ้าท่านชอบนะ ได้อยู่กับครอบครัวด้วยเดี๋ยวทำงานแล้วจะไม่ค่อยว่างเอานา  ;D

น้องเค้ายังเด็กอยู่ไปสอนอะไรน่ะ เปลืองตังเค้า

2000ซื้อหนังโป๊ได้ตังหลายแผ่น ดูได้เป็นเดือนๆเลยนะ

;D ;D ;D

ล้อเล่นครับ หาของที่ชอบดูครับ บางอย่างทำตอนมีตังหนุกดีเช่นดูหนัง เที่ยวกลางคืน ไปต่างจังหวัด พาแฟนไปเที่ยว ไปเชียงกง(ระวังดีๆไปบางวันแม่...หมดเป็นหมื่น) อันนี้ต้นๆดือนทำได้ครับ

ถ้าไม่มีตัง เป็นผมนอนดูUBCกินมาม่าอยู่บ้าน(ส่วนอันนี้ทำประจำทุกสิ้นเดือนครับ)

;D ;D ;D

Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
เฮ้อ...แต่ละคน
เชี่ยวชาญดีจริงนะ
เจ้าปองก็เป็นไปด้วย :P
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$