Author Topic: เอ่อ..เคนนี่ใช้รถยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรอ่ะครับ  (Read 33930 times)

Offline More More Tea

• Amateur Racer
  • *
  • MidnighT RacinG คงไม่ไหวหรอก กูง่วง
Smooth Is Fast. นะจ๊ะ

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
concept รถของเคน จะต้องเป็นรถที่ม่ายแพงมากนัก แต่มีสมรรถนะที่สูง

คิดม่ายออกเลยว่าเปงรถอะไร  ??? อ่านจบนี่คิดแล้วคิดอีก แง้วววววววว
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline MR2 is my life

• *
  • เมื่อไรรถตูจะแรงๆกะเค้าว่ะเนี้ย
ผมว่าต้องเป็นรถที่มีการดัดแปลงมาใหม่หมดแน่เลยครับ....แต่ก็เดาไม่ออกครับ

Offline mono

• Sr. Member Professional Driver
  • M_mono
รถอะไรไม่สน แต่สน สิ่งที่อยู่ในรถพี่เค้ามาก :(
Hi ...........

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
อยากรู้ว่าเคนมีตัวจิงหรือเปล่า  ::)
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users
อยากอ่านต่อครับ....

รอมานานแล้วว

Offline carboy

• *
  • Step ahead from MasterCRAFT
    • MasterCRAFT :: When Enough is NOT Enough
<--- Click Herer to see more

Offline TRANCE

• **
  • I'm a llama!
เดาแบบไร้เหตุผลนะครับ
ผมว่าพี่เปิ้ลเฉลยเรียบร้อยแล้วครับ

MR2 : dangerous playground

นี่ไงครับคำตอบ(รึเปล่าไม่แน่ใจ)
ถ้าตอบผิดก็ขออภัยนะครับ ;D

Offline grandprix

• **
    • www.club1500cc.com

Offline top

• ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
ผมเดาว่าอาจจะเป็น impreza รุ่น6 ไม่ก็ evolution 3-6

Offline chate

• *
  • 626 =>6+2,6 =86
 ;D สงสัยจะใช้ VIGO 4 ประตูมั้ง   ;D

Offline top

• ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
ae86 รึเปล่า เพราะ4a-ge 20v. มันสามารถเค้นรอบได้11000รอต่อนาทีเชียวนะถ้าโมดีๆน่ะ

Offline Yim_E33_Galant

• **
  • ถึงจะเก่า แต่ก็กรรมพันธุ์เดียวกับ Evo
JZA80 ธนูไฟสีดำอ่ะป่าว เหอๆๆๆๆ

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
  ผมว่ามันต้องเป็นรถที่ไม่โดดเด่นนะครับ   แบบ..มองข้างนอกแล้วไม่น่าขะแรงไรเงี้ย
อีกอย่างอุปกรณ์ส่วนใหญ่ที่เกี่ยวกับอากาศพลศาสตร์ จะทำงานต่อเมื่อคุนเคนเค้าสั่งการเท่านั้น(เว้นสปอยหลังที่ปรับเองตามความเร็ว และเบรค)     แต่เอ็มอาร์ทูก็น่าจะใช่  เอาเป็นว่าไปอ่านอีกรอบ  หรือรอให้พี่เปิ้ลเขียนต่อ   หรือจับพี่เปิ้ลไปเข้าเครื่องจับเท็จ!!    

แต่รู้สึกเคนกับพี่เปิ้ลจะเคยทำงานทดสอบอุปกรณ์รถเหมือนกันนะครับ....

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
ขอตอบด้วยจิ... รถพี่เป็น A/T + Turbo + ลากได้ หมื่นรอบ  :o

เอาเป็นว่าเดาไปว่า RPS13 ไม่ก็ SW20 ละกัน... ดูท่าจะพอมีลุ้น