Author Topic: รับสมัครนักขับมอเตอร์ไซค์ฝีมือดีเพื่อเข้าฉากภาพยนตร์ต่างประเทศ  (Read 3501 times)

Offline ทราย

• Amateur Racer
  • *
ต้องการรับสมัครนักขี่มอเตอร์ไซค์ฝีมีดีเพื่อเข้าฉากภาพยนตร์ต่างประเทศ
ถ้าคุณสามรถ เหิรได้  (JUMP) 
รถที่จะใช้  คือ 1,000 cc. street bike และ 250 cc. motor cross bike.

หากสนใจ  กรุณาส่งรูป  ชื่อและเบอร์โทรศัพย์เป็นภาษาไทยและอังกฤษมาที่  Mr.  Andrew S. Dixon (Stunt coordinator)  อีเมล์คือ  saisiamasia@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

Offline ทราย

• Amateur Racer
  • *
ขอเพิ่มอีกนิดหนึ่งค่ะ

ต้องการคลิปความสามารถของคุณด้วยนะคะ  จะใช้โทรศัพย์มือถือถ่ายก็ได้ค่ะแนบส่งมาในอีเมล์เลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ