Author Topic: รถดริฟท์ผมขายได้สักเท่าไหร่ครับ  (Read 20201 times)

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
พี่เปิ้ลคับ ขายรถไปยังคับ... ???
ถ้ายังไม่มีใครซื้อ ให้ผมช่วยสานฝันของพี่เปิ้ลต่อไหม๊คับ / 06-1011003 ;D

ปล. เอาแบบจัดไฟแนนซ์นะคับ

เอาแล้วโว้ย.....  ลูกทุ่งดริฟเตอร์กลับมาแล้น.... 8)

Offline SKMO

พี่เปิ้ลคับ ขายรถไปยังคับ... ???
ถ้ายังไม่มีใครซื้อ ให้ผมช่วยสานฝันของพี่เปิ้ลต่อไหม๊คับ / 06-1011003 ;D

ปล. เอาแบบจัดไฟแนนซ์นะคับ

เอาแล้วโว้ย.....  ลูกทุ่งดริฟเตอร์กลับมาแล้น.... 8)

อะเอาแล้วโว้ยยยยยย!!!!!

พี่เปิ้ลประกาศขายรถด่วน

« Last Edit: April 07, 2006, 12:50:47 am by SKMO »

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
[size=17]ไม่ใช่รถด่วนนั้น!!~[/size]

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
โห เต็มถุง ทอดกรอบๆเหลืองๆแล้วโรยเกลือนะ ฉิมเลย ! ! !  :-X

[size=17]ไม่ใช่รถด่วนนั้น!!~[/size]

นั้นก็รถด่วนนี่

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
ก็ไม่ใช่อีกนั่นแหล่ะ ! ! !

Offline Joe 104

• Group N Racer
  • **
  • O S K 104/616
ไม่ใช่อะไรครับเบิ้น...รถที่มันทำจากคนที่รักมันย่อมดีและมีค่ากับการใช้ต่อ..
(โอ..คิดได้ไงเนี่ย)...แต่คิดไปคิดมาแล้วไม่น่านะเบิ้น...พอนานๆไปก็จะคิดถึงมันอีกนั้นแหละ :-[

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ขออภัยผมหายไปหลายวัน ไปต่างจังหวัดมา

ยอมรับว่าเสียดายครับ ยังไม่ได้ตกลงอะไรกับใครเขาหรอก รู้อยู่แล้วว่าขายไปล่ะก็เสียดายแน่ๆ เลย ความรู้สึกนี้เคยเกิดกับ Mazda Miata / Toyota Supra มาแล้ว สองครั้งสองครา

ท๊อปอยากได้จริงหรือนี่
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ToppyRacingClub

ขออภัยผมหายไปหลายวัน ไปต่างจังหวัดมา

ยอมรับว่าเสียดายครับ ยังไม่ได้ตกลงอะไรกับใครเขาหรอก รู้อยู่แล้วว่าขายไปล่ะก็เสียดายแน่ๆ เลย ความรู้สึกนี้เคยเกิดกับ Mazda Miata / Toyota Supra มาแล้ว สองครั้งสองครา

ท๊อปอยากได้จริงหรือนี่

อยากได้จริงๆคับพี่...(พร้อมดริฟท์แบบนี้หายากครับ อิอิ ;D)
แต่ถ้าพี่เปิ้ลยังไม่ขายก็ไม่เป็นไรครับ...ผมมีแผนสองอยู่ ;)