Author Topic: /*/*/*/ ขอรบกวนหน่อยน้ะครับเรื่องภาพวันดริฟท์ /*/*/*/  (Read 5776 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
มีภาพบางภาพที่ไม่อยากให้เอามาลงหนะครับ
ถ้าไม่ทราบว่าภาพแนวไหน รบกวนโพสต์มาถามที่ข้อความส่วนตัวน้ะครับ
ช่วยๆกันน้ะครับ

ถ้าภาพนั้นมีโผล่มารบกวนลบให้หน่อยน้ะครับ Webmaster ขอบคุณครับ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อ้อ ภาพสวีทแบบแอบถ่ายของต๋องมันหรอ มีๆ เฮ้ย แบบนี้ลงไม่ได้สิ เอาไว้ดูกันเองในกลุ่ม
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Meister S13.

• Guest
แหม ขอดูบ้างได้ไหมครับพี่เปิ้น เอารูปคนที่เป็นเด็กศิลปากรอ่ะคับ  ;D ;D ;D

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
หึๆๆๆ ปากดีน้ะไอ้ต๋องงงงงง

พออยู่สนาม แม้ๆๆๆๆๆๆ ไม่มีห่างเรยยยยยยย

หมั่นไส้ว้อยยยยยยย555555
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline CiViC TyPe'R

• Amateur Racer
  • *
  • Drift like a Drifter !!
ตกลงเรื่องเด็กศิลปากรนี่พี่เปิ้นเล่นมุขหรือว่าพูดตามความจิงอะคับพี่ 555 ;D

Offline Joe

ขำกันพอประมาณ ยังไงก็รบกวนพี่เปิ้น เรื่องรูปด้วยน้ะครับผม  :)

Meister S13นะจ๊ะ

• Guest
มุขจ้ามุข เกิ้นอย่าเพิ่งเข้าใจพี่ผิดไป :-* :-* :-*

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ใครบอกมุก หึหึ เรื่องจริงเฟ้ยเกิ้ล (แต่ห้ามตอบห้องอื่นแบบนี้นะ)

ดีนะที่น้องมุกเขาไม่ได้มาอ่านเวปนี้ ไม่งั้นต๋องเราแย่เลย โล่งอกจริงๆ บอร์ดอื่นอย่าไปแซวต๋องมันแบบนี้ละกัน เดี๋ยวจะเกิดความแตกแยก เดี๋ยวพวกเราจะซวยแบบไม่ได้เจตนา

เออ วันก่อนโน้นนานละ ผมเห็นเจ้าต๋องแถวสาทรว่ะ มุดแซงซ้ายรูดไปอย่างไวเลย ไม่รู้เพราะเห็นรถผมหรือเปล่า ผมเร่งไม่ทันเลย ท่านต๋องขับอย่างไว ผมหลบซ้ายตามตีขึ้นได้ไม่ถึงครึ่งคัน เห็นคนนั่งหน้า โหห  น่ารักว่ะ
« Last Edit: December 28, 2004, 06:17:32 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

อันนี้จริงพี่ผมก็เคยเจอ ไอ้ต๋องแม่งตอนแรกไม่เห็นผมหนะพี่ แถวสนามหลวงหนะพี่เป้น

แม่ง เอาไงดีหว่า ไม่อยากจะพูดเลยหวะพี่
เดี๋ยวหาว่าผมเอาความชั่วมันมาประจาน
แต่ผมเห็นจริงๆพี่ มันหอมแก้มผู้หญิงอยู่พี่ ในรถมันเลย Serie 7 มันเลยครับ ตอนแรกดุแต่รถ มองไป อ้าวไอ้ต๋องนี่หว่า   ไอ้ชิหาย ตอนแรกไม่กล้ามองกลัวเป็นแฟนมัน จะน่าเกลียดเราไปแอบมอง

แต่เผอิญ แหม เราก็คนน้ะ อยากรู้อยากเห็น มองผู้หญิง
ผี ฮ่ะ พี่เปิ้น ผีขนุน ไอ้ต๋องแม่งจับผีขนุน มานัวบนรถ โอ้ย ผมเห็นแล้วอยากจะอาเจียนทำไปได้

เห็นเลย เป็นหญิงลักษณะเหมือนชาวต่างชาติ ผิวดำขาว หูยาวปรกไหล่ ใส่โชกเกอร์ที่คอ ด้วยแล้วทำน่าเกลียดมาก แลบลิ้น แผล่บๆตลอดเวลาที่ไอ้ต๋องมันนัวอยู่

ผมม่กล้าโพสต์ที่อื่นน้ะครับเนี่ย ดีว่าน้องมุกเค้าไม่ได้เข้าเว้บนี้ เลยกล้าเอามา
คนอะไร มุกออกจะน่ารัก ไอ้ต๋องเสือกทำจังไร ประเจิดประเจ้อ

ไล่ออกจากคลับดีกว่ามั้งผมว่า ทำตัว เสื่อม

ป.ล. มองดูแล้วน่าจะเป็น อิงลิชคอกเกอร์น้ะพี่  ;D ;D ;D

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
เว็ปมาสเตอร์ครับ.....ไม่ต้องลบภาพหรอกครับ   ลบกระทู้นี้ดีกว่า   อิอิอิอิอิ ;D

Meister S13..

• Guest
แม้........ไม่ได้เข้ามาเล่นสี่ห้าวันไปยาวขนาดนี้เลยรึเนี่ย

ดีใจๆ มีเเต่คนคิดถึงเรา อิ..อิ  ;D ;D ;D