Author Topic: ขออนุญาติพี่เปิ้ลได้ไหมครับ  (Read 2603 times)

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 ขออนุยาดพี่เปิ้ลนะครับ   คือผมจะตัดสติกเกอร์ www.racing-club.net น่ะครับ
เอาไว้แปะแบบพวกดีวันน่ะครับ    อันเดียวพออ่ะครับ  

ได้ไหมครับ  รอฟังคำตอบครับ        ขอบคุณครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ตามสบายเลยครับผม

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 ขอบคุณมากๆครับพี่เปิ้ล  V-OPT  มันของญี่ปุ่นน่ะครับ
    ผมคนไทยครับ.... ;D

เจอกันวันอาทิตย์ครับ