Author Topic: 26 นี้สนามสุดท้าย แล้วครับ พร้อม จะปิดสนามกันรึยัง  (Read 8386 times)

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
26นี้แล้วหมดสนามนี้หยุดยาวๆเลยครับ พร้อมกันรึยัง

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
สนามนี้ผมเปลี่ยนเทอร์โบเดิมลงแทนละ หึหึ ยังไงก็คงได้ลงขับเล่นแน่ล่ะ ห่วงอย่างเดียวก็เรื่องน้ำมันสะดุดนี่แหละ รอลุ้นๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
  สู้ๆนะครับพี่เปิ้ล   หนามที่แล้วอดดูพี่ดริฟเลย  หนามนี้ต้องดูให้ได้ ;D

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
สู้เค้าคะพี่เปิ้น  ;)
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline Meister S13

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
รถก็พร้อมอยู่นะคับ

เเต่คนนี่สิคับ วันที่27กับ28มีสอบต่อเลยคับ เหนื่อยๆ  :-\ :-\ :-\

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
อยู่ อู่สีอยู่ครับ เมื่อวันเสาร์ไปยังไม่ลงมือเลย
คิดว่าจะทันมั้ยครับ
กด V 1 ทัน
กด V 2 ไม่ทัน
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

• don't let your fear stand in the way of your dream
รถก็พร้อมอยู่นะคับ

เเต่คนนี่สิคับ วันที่27กับ28มีสอบต่อเลยคับ เหนื่อยๆ  :-\ :-\ :-\

โห ต๋อง เห็นเรื่องเรียนสำคัญกว่าดริฟท์หรอ !!!
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Meister S13

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
พี่เปิ้นเข้าใจผิดซะเเร้วคับ

เรียนพอผ่านก็พอคับ เเต่ดริฟท์ต้องดีที่สุด  ;D ;D ;D

เจ็ด

• Guest
อยู่ อู่สีอยู่ครับ เมื่อวันเสาร์ไปยังไม่ลงมือเลย
คิดว่าจะทันมั้ยครับ
กด V 1 ทัน
กด V 2 ไม่ทัน

พี่ๆ  ดูเรื่องเล่าเช้านี้มากไปหรือเปล่าว.....อิอิ      ผมก็ดูครับ    กด v.2 ครับ ;D

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
สนามนี้ ช่วงล่างแน่นปั่ก ใส่ปรับบูสไฟฟ้า พร้อมเกจ์วัดชุดใหญ่ครับ มีเฮแน่นอน ;)
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

พี่เปิ้นเข้าใจผิดซะเเร้วคับ

เรียนพอผ่านก็พอคับ เเต่ดริฟท์ต้องดีที่สุด  ;D ;D ;D

เออ มันต้องอย่างนี้สิวะ หึหึ

ปล แม่อ่านเจอทำไงดีล่ะนี่ ฮ่าๆ ๆ ๆ

มิก

• Guest
กด v2ให้พี่โจครับ

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
แหม ช่วยกันให้กำลังใจ กรูจิงน้ะ  >:( >:( >:(      ;D
                                                                         ;D
                                                                          ;D
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

ปลาท๊อง ปลาทอง

• Guest
สุขสานนนนน เจอกาน เจอกาน  งานนี้มีกล้องแว้ว จบงานมีซีดีแน่นอน เก็บบรรยากาศไว้ดูกัน ฮาๆๆๆ ;D

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 อิอิ    มีกล้องดิจิตอลไหม
    จะแอบถ่ายมาโพสเว็ปพี่เปิ้ลมั้งอ่ะครับ ;D