Author Topic: อาทิตย์ 21 พฤศจิกายน Tunespeed Speed Party DRIFT@ BRC  (Read 4107 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อีกไม่กี่วันแล้วนี่หว่า เตรียมตัว เตรียมรถกันพร้อมหรือยังครับพี่น้อง หน้าหนาวแต่อากาศมันไม่ค่อยจะหนาว แถมปั่นป่วนอีกด้วย พร้อมจะมีฝนได้ทุกเมื่อ เตรียมพร้อมรับสถานการณ์กันให้ดี อากาศแปรปรวนจะพาให้เป็นไข้หวัดเอาได้ง่ายๆ พักผ่อนให้เพียงพอ ดื่มน้ำสะอาดมากๆ

พบกับผมแต่เช้าเช่นเคย

ปล ท่านสามารถเช็คว่าตัวเองตกหล่นลืมของหรือเครื่องใช้ได้ในกระทู้ด้านบนสุดชื่อ "เตรียมตัว เตรียมรถ ก่อนดริฟท์" ครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
ไป ตจว หนะครับ อดไปเลย

ถึงไม่ได้ไป ตจว รถไม่เสร็จอยู่ดีอ่ะครับ
ส่งอีนัทไปแทนแล้วกันครับ รถมันเสร็จแล้ว  :)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
รายงานความคืบหน้าครับสนามนี้คาดว่าขับหน้าจะมาเพียบ  คิดว่าคงจะมันส์ไม่แพ้กันครับ ยังไงก็เจอกันที่ สนามตอนเช้าอย่างเช่นเคยครับ  ฝากอีกอย่างครับเรื่อง การจอดรถและการวิ่ง ยังคงเหมือนสนามเดิมนะครับ  ถ้าไปเช้าก็ได้ที่ในร่มไป ครับ   แต่จะพยามทําให้มั่วน้อยลงกว่าเดิมครับ ผม ;D

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 เฮ้ย...โก๋ต้นวันอาทิดผ่านหลักสี่เป่าว่ะ
ไปด้วยเดะ  ประหยัดค่ารถ ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อัปเดทหน่อย กระตุ้นเปลวไฟในเรือนร่างสักนิด

เช้านี้ไปเอายางร้านนครมาแล้ว ฮ่าๆ แต่ผิดคิวหน่อยตรงยังไม่ได้ตั้งศูนย์ เพราะเครื่องเสียไป 1 เครื่อง เหลือเครื่องเดียว คิวเลยเยอะมาก เกรงใจช่าง เพราะรถผมส่วนใหญ่ตั้งกันนาน เลยกลับบ้านไปดูแลลูกต่อ อิอิ

จัดเตรียมของขึ้นรถหมดละ เหลือแค่ของใช้ส่วนตัว พร้อมดริฟท์แล้วจ้า......

ปล สนามนี้ขอลองแบบลีลาบ้างนะ อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline lhee

• Amateur Racer
  • *
  • Do it by myself... That's ME!!!
    • This my Site -= enginework =-
พรุ่งนี้เจอกันคับ.. แต่!! ไปดูอย่างเดียว ไม่ลงนะ ;)
Initial Drifter'
จำใจจาก E30 มาสู่ A32
"รถแข่ง กะ รถใช้งาน ไม่ใช่รถคันเดียวกันแน่ๆ"
วันหน้าฟ้าใหม่ เราคงได้มาเจอกัน

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 เช้าๆเลยฮะ   พี่เปิ้ลครับขอนั่งรถพี่เปิ้ลซักรอบนะครับ ;D