Author Topic: นครครับ พฤหัสบดี หรือศุกร์นี้ช่วงสายอยู่ร้านไหม (28-29 ตุลาคม)  (Read 4229 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
จะเข้าไปเอายางอีกสัก 6 เส้น ยางใหม่ของ Sim Tire ครับ และตั้งศูนย์อีกรอบ

เข้าไปช่วงสายนิดๆ  เพราะต้องส่งลูกไปโรงเรียนก่อน ถึงร้านราว 930 - 1000 ครับ

ปล อาทิตย์นี้นครไปหรือเปล่า ดริฟท์ๆ ๆ ๆ ๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
ตอนนี้อยู่อังกฤษครับพี่เปิ้น

จะเข้าไปวันไหนบอกมาเลยครับ เดี๋ยวจะโทรไปสั่งคนงานที่ร้านให้

กะว่าจะไปหาพวกพี่กี้ที่จัด UK D1 ที่นี่ครับ แล้วจะโพสรูปมาให้ดูครับ

วันที่31ไปไม่ได้อะ  :'( ยังไม่กลับเลย
SMARTTIRE

• don't let your fear stand in the way of your dream
โห อิจฉาท่านจริงๆ ผมไม่ได้ไปไหนมา 4 ปีแล้ว หึหึ

ยางที่ผมต้องการมันอยู่ในร้านอยู่แล้วหรือเปล่าครับ ถ้ามีอยู่แล้วก็ไม่ใช่ปัญหาอะไร เพราะไปใช้บริการแค่ถอดใส่ยางและตั้งศูนย์ตามปกติน่ะครับ

แต่ถ้าไม่มียาง ก็ให้นครช่วยสั่งยางมาไว้ที่ร้านล่วงหน้า แล้วผมจะเข้าไปครับผม

ปล อาจขอยืมล้อเดิมเซฟิโรสัก 4 วงครับ มีหรือเปล่าหว่า
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Meister S13

• Guest
เป็นงัยบ้างนคร
ได้ไปเช่า M3 มาดริฟท์ป่าววะ  ;D ;D ;D

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
ยางในร้านมีรึเปล่าผมไม่ชัวร์อะพี่เปิ้น แต่ในสต็อคคงมีชัวร์
แต่ยังไงก็จะโทรไปสั่งเรื่องล้อเซฟิโร่อยู่แล้ว ล้อคงมีชัวร์ครับ
เดี๋ยวให้คนงานจัดไว้ให้ครับ พี่เปิ้นเอาแบบใส่ไว้เลยป่าวครับ
จะได้ไม่เสียเวลาครับ ;D

เรื่องM3คุยกับพี่กี้มาวันละเกือบพันปอนด์ ถ้าจะลองขับคงต้องขายอีแดงไปเช่าขับ
ส่วนจะหาเช่ารถขับหลังมาซิ่งพี่กี้บอกมะมี :P

ปล.ค่ากินอยู่นี่แพงจริงๆ กินข้าวกับหมวยในห้างมา ร้านแบบนั่งกินเป็นเค้าเตอร์
แบบดูราคาไม่แพง กินข้าวแกงเขียวหวานไก่กับผัดไทย
และโค้กเล็กอีกสองขวด เช็คบิลมาสิบเจ็ดปอนด์ ตกเก้าอี้เลย :'(
(ไม่ใช่เค้าเตอร์รัชดานะ)

หนึ่งปอนด์เท่ากับเจ็ดสิบห้าบาทไทย
 :o :o :o
(ตอนแรกพิมยาวกว่านี้ กดผิดมันหายหมดเลย เซงจิต)
« Last Edit: October 28, 2004, 04:09:35 am by Korn »
SMARTTIRE

นครไปกับหมวยไหนวะ หึหึ

เรื่องล้อกับยาง ยกไว้เป็นงานหน้าครับ ไม่เป็นไร ผมพอจะมียางเก่าในสต็อคอยู่ นำมาใช้สักหน่อยก็ดี จะได้เคลียร์สต็อคเก่าทิ้งเสียบ้าง เพราะงานนี้เล่นกันด้านหลังของสนามเสียเป็นส่วนใหญ่ ดริฟท์ได้แบบไม่ค่อยจะเต็มที่นัก

เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัย หาแคตตาล็อคของ Demon Tweek's มาฝากด้วยด้วยสักเล่ม หากไม่รู้จัก ลองถามพี่กี้ดู

Meister S13

• Guest
แหม ... ไปแค่2อาทิตย์ยังอุตส่าห์ไปกินอาหารไทยที่นู่นอีก พ่อคู้นนนนน  ;) ;) ;)

Offline SKMO

Korn,

พี่คงไม่ได้ไปแล้ว ที่บริษัทพี่ตอนนี้กําลังมีปัญหา

แล้วเจอกันตอนกลับมา

จิมมี่