Author Topic: ดริฟท์เฉพาะกิจ วันที่ 31 ตุลาคม BRC อีกแล้ว  (Read 11218 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ใครทราบรายละเอียดบ้าง บอกมาโดยด่วน รู้แต่ว่าเป็นงานของคนอื่นเขา แล้วเราไปกันเยอะแยะได้หรือ เราเล่นกันนี้ไม่ใช่เบาๆ เลยนะ เจอกุ้งขี่ประตูคนเดียวก็จะหนาวแล้ว ยังไม่นับคุณโตอึ้งทึ่งเสียว อิอิ

มีค่าใช้จ่ายด้วยหรือไม่ เล่นกันบ่อยชักจะจนแล้วนะ โดยเฉพาะผม ไม่มีสปอนเซอร์ แถมใช้ยางใหม่อีกด้วย จะลงสนามทีหนึ่งหมดเงินกว่า 5000 บาทครับ หึหึ  

อีกอย่าง ใครจะไปร่วมงานก็ลงชื่อไว้ด้วยนะ จะได้รู้กันว่าใครไปบ้างน่ะครับ

ปล โจ งานนี้ไม่มีแข่งนะเฟ้ย ไม่ต้องเกร็ง อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
ตะกี๊เพิ่งคุยกะเอกหนะพี่ทาง MSN
เอกบอกว่าไม่เสียตังค์น้ะครับ

เวลาโชว์ไม่เกร็งหรอกพี่ โดยเฉพาะเวลาโชว์สาวๆ อิ อิ อิ 55555
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

เอก รุ้ง

• Guest
ยังไงมากันเยอะๆนะครับ   เป็นงานฮอนด้าคลับวันเกิด กับเปิดตัวผลิตภัณ maxima oil  

งานนี้ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายอ้ะครับ แต่อยากให้อยุ่ร่วมกันถึงเย็น  ทานข้าวด้วยกันในสนามอ้ะครับ พอดีมีบุฟเฟ่มาด้วย   แล้วตอนเย็นๆ  ค่ำๆ  จะจุดไฟในถัง 200ื  ลิตร  ขอทาง DMC  รถสามคัน  โดนัทรอบ ถังน้ำมันด้วยครับ   ขอบคุณมากๆครับ   ;D

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
โอว์มันเยี่มมมากๆเลยครับพี่เอก สุดยอดๆ ;D

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
เตรียมอุปกรณ์ดับเพลิงไว้ด้วยน้ะเว้ย เด๋วเกิดชนถังขึ้นมาตัวใครตัวมันหละเว้ย อิ อิ อิ

ขอบายหวะ ขอดูแล้วกัน อิ อิ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Meister S13

• Guest
อู้ ..... โดนัทรอบถังน้ำมัน  น่าสนๆ ;D ;D ;D

• don't let your fear stand in the way of your dream
เฮ้ยพี่น้อง เข้ามาอ่านกันเพียบ ลงชื่อกันด้วยสิจ๊ะว่าใครจะไปกันบ้าง จะได้ไม่ต้องมาถามกันทีหลังน่ะครับ  :)

โดนัทรอบถังไฟ ต้องนี่เลย กุ้งขี่ประตู เท่สุดแล้ว อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

มิก

• Guest
ไปด้วยคร้าบ วนรอบถังน้ำมัน น่าสนมากคร้าบบบ

Offline Joe

รอดูถังน้ำมันล้ม  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
ไม่ได้ไปอะ :'( :'( :'(

DR7FT

• Guest
ไม่ชวนก็จะไปครับพี่.....หุหุหุ

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
ไปด้วยครับ   ไปเป็นคนดูที่ดี  อิอิ

อยากเห็นไข่บุบ กับ ไข่ลวก ครับบบบบบ
เรารักในหลวง

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
หวัดดีครับพี่โอเปิ้ล  ;D แล้วงานมันเริ่มกี่โมงหล่ะครับพี่
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
มาตอบแทนครับ เริ่มตั้งแต่เช้าครับ แต่คงไม่เช้าเท่าวันงาน จูนสปีดครับ
ผมไปแน่นอนครับ พี่  ;D

เจ้าเอกรุ้งโทรมาคุยตะกี้ เขาว่าให้พวกเราเล่นช่วงเช้าที่ด้านหลังของสนามครับ แล้วพอแข่งจิมฯจบ ก็จะเปิดให้เล่นเต็มสนามเลย และเล่นไปเรือ่ยๆ จนถึงแข่งแดร็ก พอแดร็กจบ ก็เปิดสนามดริฟท์อีกรอบ

ท่าจะมันไม่น้อยเลยเชียว

ปล ผมก็ไปนะวุ้ย ไปเช้าเหมือนเดิม 7 โมงเจอกัน