Racing Club World > Drifting Center

คิดถึง

(1/1)

NZT:
คิดถึงทุกคนเลยครับไม่ได้เข้ามานานมาก
พี่เปิ้ลสบายดีรึป่าวครับ
ทุกคนด้วยสบายดีรึป่าว
ใครว่างโทรมาคุยกันได้นะครับ
หรือใครมารายการแข่งDriftCompetitionมาทักกันบ้างนะครับ

O'Pern:
ผมโอเคดีครับ ขอบคุณมาก

ละทิ้งทางโลกไปมากแล้ว มุ่งสู่ทางทำ (งานหลัก)

คิดถึงเพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนเสมอ ยังคอยเฝ้าติดตามข่าวของหลายๆ คนอยู่บ้าง เห็นเขาโตขึ้นแล้วไปได้ดี ไปได้ไกลกว่าเรา ก็อดภูมิใจด้วยคนไม่ได้

BiZarre:
ไม่ได้เจอใครเลยเหมือนกัน  :yociexpress09:

O'Pern:

--- Quote from: BiZarre on October 04, 2013, 12:56:38 pm ---ไม่ได้เจอใครเลยเหมือนกัน  :yociexpress09:

--- End quote ---

เหมือนกัน ในบอร์ดนี้เหลือไม่กีคนแล้ว บางคนหันไปใช้ facebook แทนก็เยอะครับ

nungcmk:
หุๆๆ ขุดกระทู้ขึ้นมาคุย^^

Navigation

[0] Message Index

Go to full version