Author Topic: ใบปัดน้ำฝน ใหม่ล่าสุด ถูกๆ ปัดเนียนมากๆ  (Read 4346 times)

Offline TARNka

• Amateur Racer
  • *
ที่ปัดน้ำฝนทรง Aero Dynamic ราคาพิเศษ 389 บาทเท่านั้น รวมค่าจัดส่งทั้งประเทศ
ราคานี้ต่อคู่นะค่ะ รถยี่ห้ออะไร รุ่นไหนแจ้งได้เลยค่ะ
3 ชิ้น = 389 + 170 = 559.- ค่ะ
2 ชุด = 700 บาทถ้วนค่ะ
โทรสั่งได้เลยค่ะ ลูกตาล 0865439211
รบกวนดูรูปที่นี่เลยค่ะ
http://image.ohozaa.com/show.php?id=8bdca3a373b4f134a8e8026febfdd6c8
สั่งแล้วสามารถ โอนเงินเข้าบัญชี สุดารัตน์ แซ่ลี้
ธนาคารกรุงเทพฯ สาขาสุรวงศ์ ออมทรัพย์
เลขที่บัญชี1474490503
โอนแล้วรบกวนโทรแจ้งอีกทีนะคะ จะได้รีบจัดส่งให้ค่ะ   

• *
ขออนุญาติอัพหน่อยนะค่ะ

• *
วิธีการเปลี่ยนเฉพาะยางปัด เมื่อยางหมดอายุแล้ว สามารถซื้อแต่เฉพาะยางมาเปลี่ยนได้ค่ะ ราคาเฉพาะยางก็แสนถูก ก็ แค่ดึงหัวปิดต้องปลายก้านออก แล้วก็รูดยางปัดออกมา แล้วเอาอันใหม่ใส่เข้าไป ตัดปลายยางส่วนที่เกินออก เอาหัวปิดปลายก้านเสียบกลับที่เดิม เป่งอันเสร็จพิธีกรรมค่ะ
ดูรูปประกอบได้ที่นี่ค่ะ
http://image.ohozaa.com/show.php?id=0f475d63de66447bd340ca0229e8e32f

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เออ อันนี้น่าสนใจ หน้าตาคล้ายของ Mercedes Benz E Class ตัวใหม่เลย

ใช้ยางอันนี้แล้ว ก็จะไม่ต้องใช้โครงเหล็กแบบเดิมๆ อีกแล้วใช่ไหมครับ คือเสียบเข้ายางนี้เข้ากับก้านยกได้เลย ผมเข้าใจถูกต้องไหม

คำถาม
- ทำมาจากวัสดุอะไรครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ

รถ Nissan 180SX - 3 ชิ้น
รถ Isuzu Trooper - 3 ชิ้น

(ชิ้นไหนยาวแค่ไหน คุณรู้ด้วยหรือครับ)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• *
เออ อันนี้น่าสนใจ หน้าตาคล้ายของ Mercedes Benz E Class ตัวใหม่เลย

ใช้ยางอันนี้แล้ว ก็จะไม่ต้องใช้โครงเหล็กแบบเดิมๆ อีกแล้วใช่ไหมครับ คือเสียบเข้ายางนี้เข้ากับก้านยกได้เลย ผมเข้าใจถูกต้องไหม

คำถาม
- ทำมาจากวัสดุอะไรครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ

รถ Nissan 180SX - 3 ชิ้น
รถ Isuzu Trooper - 3 ชิ้น

(ชิ้นไหนยาวแค่ไหน คุณรู้ด้วยหรือครับ)
ถูกต้องแล้วค่ะ
ตอบ วัสดุด้านในจะเป็นเหล็กชนิดพิเศษคืนรูปได้ หุ้มด้วยปลอกยาง ค่ะ
เวลาเปลี่ยนยางก็ทำได้ง่ายกว่าแบบเดิมด้วยค่ะ
ส่วนเรื่องขนาดนั้นมีตารางเทียบอยู่ค่ะ หรือจะวัดมาให้ก็ได้ค่ะ เพื่อความชัวร์ ขอบคุณค่ะ
ลูกชายหรือลูกสาวค่ะ น่ารักดีค่ะ :o :o :o
« Last Edit: September 20, 2008, 08:17:14 am by TARNka »

• *
ขออนุญาติดันหน่อยค่ะ ;D