Author Topic: เครื่องรับ-ฝากรถจักรยาน  (Read 2021 times)

Offline mono

• Sr. Member Professional Driver
  • M_mono
ขอถามความเห็นทุกๆ ท่านหน่อยคับ
ถ้ามีเครื่องรับฝากรถจักรยานแบบหยอดเหรียญ ซึ่งให้บริการตาม สถานีรถไฟฟ้า หรือตามที่ชุมชน
จะดีมั้ยคับ แบบว่าไม่ต้องล่ามโซ่ไว้ใต้สะพานลอย
Hi ...........

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:เครื่องรับ-ฝากรถจักรยาน
« Reply #1 on: August 15, 2005, 01:13:23 pm »
ดีแน่ครับ แต่ไม่รู้ว่าต้องรอให้คนมาปั่นจักรยานกันมากๆ ก่อนดี หรือต้องมีที่จอดดีๆ ก่อนแล้วคนถึงจะมาปั่นกันน่ะสิครับ

แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้ กทม กำลังจะสร้างทางจักรยานอีกหลายสายเลยครับ ภายในปีนี้แหละ อีกไม่กี่เดือน

ทุกวันนี้ผมเน้นฝากจอดใกล้ยามครับ ชัวร์ดี  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride