Author Topic: เอ่อ..เคนนี่ใช้รถยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรอ่ะครับ  (Read 33559 times)

TG

• Guest
เอ่อ...ยังคงเป็นปริศนาหรือว่าผมตาถั่ว อ่านไม่เจอครับเนี่ย  ??? อิอิ

Yai_GuMP

• Guest

น่าจะเป็นสกายไลน์R33 สีน้ำเงินรึเปล่าครับ?

ส่วนน้องพลอยก็  สกายไลน์เหมือนกันแต่สีดำป๊ะ? แต่รุ่นอะไรอ่ะ  ลืมครับ

บุคคลไปทั่ว

• Guest
ผมอ่านแล้วอยากให้มันเป็น 180sx minorchange สีขาวจัง

TG

• Guest
ของน้องพลอยถ้าจำไม่ผิด รู้สึกจะเป็น R32 สีดำอ่ะครับ
แต่ของเคนนี่ ผมอ่านไม่เจอง่ะ รู้แต่ว่าเป็นเกียร์ Auto ด้วยอ่ะครับ

Offline AkEaKe

• Amateur Racer
  • *
ผม่วา น่าจะต้องเป็นพวก Supra ป่าวหว่า.............
เพราะว่าซุปมันมีออกโต้ด้วย แถมเมืองนอกเกียร์ออโต้ซุปนี่เขาก้อมีโมกัน วิ่งกันระเบิดระเบ้อ
"If you don't know why you win, you won't know why you loose" (Claude Rouelle, 2004).

FlukY-s15

• Guest
no idea ... wanna know as well ...

ต้องให้พี่ เปิ้ล มา เฉลย

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เฮ้ย เฉลยแล้วไม่สนุก เดากันต่อไป ลุ้นอยู่นี่แหละว่าจะมีใครมาติดต่อเอาไปทำเป็นภาพยนต์ไหม  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

P

• Guest
ผมว่า 300zx ครับ

p

• Guest
ตะกี๊เป็นไรไม่รู้ เอาใหม่ผมว่าเป็น 300 ZX ครับ

Offline Thep Twenty

• Group N Racer
  • **
  • ก็แค่ เด็ก ม.6

ผมว่าน่าจะเป็น bmw นะ อาจจะก็ได้ เพราะส่วนใหญ่มันมีแต่เกียร์ออโต้ แต่ยังติดอยู่ที่ bm มันไม่ชอบเครื่อง เทอร์โบซักเท่าไหร่อ่ะ   อ่าาาา อยากรู้ตกลงยี่ห้อไหนกานแน่
RB Only !

poppi

• Guest
เอ....หรือว่าพอร์ชหว่า

Offline Thep Twenty

• Group N Racer
  • **
  • ก็แค่ เด็ก ม.6
เอ๊ะ หรือว่าจะเป็นพอร์ชจริงๆล่ะ เพราะว่าเวลาผมเล่นเกม need for speed เวลาวิ่งเกิน100 ปีกมันก็ขยับ พอร์ชเครื่องเทอร์โบด้วย ปลายท่อก็หน้าตาไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่ผมสงสันว่า ตอนที่เทสรถอ่ะ รอบเครื่องกวาดขึ้นไปตั้ง10500รอบแนะ พอร์ชรอบมันไม่จัดขนาดนั้นไม่ใช่เหรอคับ
RB Only !

Offline Pai_(THE BONG)

• *
  • Gymkhana Only...! (B1)
    • www.racingweb.net
 รู้สึกจะเป็น   Sunny   B11  GTR    นะครับถ้าจำไม่ผิด........ ;D
        เอ้ยยย  Skyline  R34 GTR    ครับ
รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป รถเกาะถนนดี ก็ยังไม่สำคัญเท่าทักษะการควบคุม สุดยอดกีฬารถยนต์ที่ลงทุนน้อยที่สุด    

Offline e55amg

• *
  • สวัสดี
ผมคิดว่าน่าจะเป็น Porsche เพราะว่าถ้าจำไม้ผิดรถของเคนวางเครื่องหลัง

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
เอาไปทำเปงหนังเลยพี่เปิ้น  ;D
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม