Author Topic: ผมเด็กใหม่คับ รักรถยิ่งก่าชีพ อยากได้ 200sx สัก 400 ต้นๆ พอได้มั้ยคับ แนะนำที  (Read 3645 times)

Offline KiTaJi

• Amateur Racer
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ

พอดีทางบ้านพึ่งไฟเขียว เลยขอแม่ไป 4 ต้นๆ เพราะว่ารักมันมากๆรุ่นนี้ ถ้าเกินนี้ไป กลัวจะได้ เปงมือ 1 กระบะต่างๆ แทน แงๆ

มีความคิดเห็นดีๆ แนะนำได้เลยน่ะครับ ขอบคุณมาก มะรู้จาไปถามใร แฮ่ๆ ><" :yociexp49:

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
200เดิมสภาพดีๆ ด้วยราคานี้หายากครับ ถ้าเจ้าของไม่ร้อนเงินแล้วขายกินนะ
:JFBQ00125061225b:

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เห็นบอก 400 เลยตกใจ คิดว่ามือใหม่อยากได้รถ 200SX สัก 400 ม้า

สี่แสนต้นๆ ก็คือไม่เกิน 4.5 แสน บอกตรงๆ ไปเลยครับ

ไปตามเต้นท์รถที่พอจะสนิทสนมกันให้เขาช่วยหาให้

ทุกวันนี้รถ 200SX บนท้องถนนยิ่งหายาก หากเป็นรถเดิมๆ บอกเลยครับว่าไม่เคยเห็นมาหลายปีมากแล้ว

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline KiTaJi

• Amateur Racer
  • *
ขอบคุณครับ

แต่อยากได้ 200 จิงๆ -*-

ยังมะมีคันไหน โดนเลย (ในราคาใกล้เคียงกันน่ะ)

มีเต้นไหน หรือ เพื่อนสมาชิกพอจารู้จักเต้นไหน รบกวน บอกผมหน่อยก็ดีน่ะครับ

^ ^