Author Topic: ได้ข่าวว่าวันนี้ Kazama of Thailand ได้ที่สามนิ ฮิฮิ  (Read 9293 times)

Offline /\ FonNie /\

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ~White 200sx VS Orange 200sx~
ขอแสดงความยินดีด้วยนะเทอ ได้ตั้งที่สามแน่ะ  :P

ว่าแต่ว่า แข่งยังไง มาเล่าให้ฟังหน่อย ใครได้ที่หนึ่ง ที่สอง  :D

แบบว่าไม่ได้ไปอ่ะ ก็อยากรู้รายละเอียด ;)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ข้าพเจ้าก็ไม่ได้ไปครับ อยู่บ้านเล่นกับลูกสนุกสนานเลย ใครมีภาพขอชมด้วยนะ ส่วนใครไปร่วมงานมาก็เล่าสักนิดเถอะน่า นะ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

บุคคลไปทั่ว.

• Guest
รู้สึกว่าจะมีเเข่งเเค่4คันนะจ๊ะ :'( :'( :'(

ดูมา

• Guest
ไม่เห็นแก็งดริฟเลยมีแต่บุคคลอืนแทบทุกงาน >:(

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
ทำงานคับ ไม่ได้หยุดเหมือนคนอื่นเค้า อื่อ อื่ออออ... :'(
อีกอย่างก็ซุ่มทำรถอยู่คับ...อิอิ ;D

Offline kung 200 sx

• ..........Drift Emotion.........
ที่แรกผมก็โคตรงงเลยครับงานนี้อ่ะ สรุปคื่องานที่ทางรายการมอเตอร์แทรคเค้าจัดแข่งจิมคาน่าในวันหยุดนขัตฤกษ์ครับแต่ที่มีรายการเพิ่มเข้ามาคื่อแข่งขันดริฟท์ในลายแบบเดี๋ยวกันกับจิมคาน่าครับ แต่ไลน์จะต่างกันออกไปครับ ในกฎมีดังนี้ครับแข่งขันกันตามไลน์ที่กำหนดจุดบังคับดริฟท์ครับถ้าจุดใหนไม่ดริฟท์ก็บวก2คะแนนครับ แล้ววิ่งตามไลน์โดยกำหนดเวลาแบบจิมเลยครับ แถมชนไฟล่อนบวกอีก2คะแนนครับ แล้วหาพู้ชน่ะแบบน็อคเอาว์ครับ รูปแบบใหม่นี้มันส์มากครับ มีอะไรให้เราเล่นอีกแล้ว น่าสนุกดีครับ แต่ที่สนามผ่านมานั้นแค่ทดสอบดูเท่านั้นครับ แต่ส่วนตัวชอบครับสนุดดีครับ
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

• don't let your fear stand in the way of your dream
จัดแข่งแบบทวินแทร็คหรือเปล่าครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline iamtul

• G'Day Mate
จัดแข่งแบบทวินแทร็คหรือเปล่าครับ

ใช่ครับพี่
 ;)

งานนี้ไปไม่ทันเหมือนกันครับ เค้าบอกว่าเริ่ม 4 โมงเย็น อุตสาห์โดดตอน3โมงยังไปไม่ทันเลยครับ เห็นบอกว่ารถดริฟสนามนี้มีน้อยเพราะไม่ได้โปรโมทเท่าไหร่ สนามนี้แค่ลองดูครับครั้งหน้าคงจะเยอะกว่านี้ ... มั๊ง
 ;D ;D ;D

ผมไปถึงช้าไปหน่อยเลยได้ไปลองโดนัทดู2-3ที ก็มีเสียงแก็กๆๆๆๆ เรียบร้อยครับชาร์ฟทละลาย !!!! งานนี้ความผิดผมเต็มๆครับ เครื่องควันไหลตลอด ก็เผือกไม่เช็คน้ำมันเครื่องครับ ตอนหลังมาดูน้ำมันเครื่องติดไม้มาตึ๊งนึง  :'(

นึกว่าจะดื้อใช้ได้อีกซัก2-3สนามเก็บตังก่อน ไม่ทันแล้วครับ งานนี้คงSRถานเดียวครับ

จะเอาตังที่ไหนมาวางวะเนี่ย

:'( :'( :'(
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 พี่ 17นี่จะทันไหมเนี้ย... :-[

ใช่ครับพี่
 ;)

งานนี้ไปไม่ทันเหมือนกันครับ เค้าบอกว่าเริ่ม 4 โมงเย็น อุตสาห์โดดตอน3โมงยังไปไม่ทันเลยครับ เห็นบอกว่ารถดริฟสนามนี้มีน้อยเพราะไม่ได้โปรโมทเท่าไหร่ สนามนี้แค่ลองดูครับครั้งหน้าคงจะเยอะกว่านี้ ... มั๊ง
 ;D ;D ;D

ผมไปถึงช้าไปหน่อยเลยได้ไปลองโดนัทดู2-3ที ก็มีเสียงแก็กๆๆๆๆ เรียบร้อยครับชาร์ฟทละลาย !!!! งานนี้ความผิดผมเต็มๆครับ เครื่องควันไหลตลอด ก็เผือกไม่เช็คน้ำมันเครื่องครับ ตอนหลังมาดูน้ำมันเครื่องติดไม้มาตึ๊งนึง  :'(

นึกว่าจะดื้อใช้ได้อีกซัก2-3สนามเก็บตังก่อน ไม่ทันแล้วครับ งานนี้คงSRถานเดียวครับ

จะเอาตังที่ไหนมาวางวะเนี่ย

:'( :'( :'(

เอาน่า ของมันจะถึงเวลาเสียแล้วน่ะ ปัญหาคือช่วงเวลาต่างหาก แต่ระดับเสี่ยตุลย์ซะอย่าง งานนี้บอก จิ๊บๆ ขำๆ  ;D

ไว้เครื่องตัวใหม่เสร็จ ผมจะปลุกเสกให้ ยันเกราะเพชร เก้ายอด เหนียว ทน อึด

เออ เล่นตัวไหนดี ฝาแดง ฝาดำ หลังหัก ผมเองอยากได้เหมือนกันว่ะ อิอิ

เสกวันนี้ก็ทันแข่งครับ แต่....
พี่เปิ้ลช่วยผมเสกงินหน่อยดิครับเกลี้ยงงงงงสนิดเลย

ฝาอะไรดูงบก่อนครับ ถ้างบเยอะก็ขยับได้อีกหน่อยครับ หรือวาง2Jดี

555

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "

Meister S13.

• Guest
 ;D ;D3S ขับหลังมั้ยพี่ ;D ;D

;D ;D3S ขับหลังมั้ยพี่ ;D ;D

ม่ายเอาอ่ะต๋องตอนนี้ก็ขับยากอยู่แล้วถ้าไปขับข้างหลังคงมือ-เท้าไม่ถึงหรอก

;D ;D ;D

เจ็ด

• Guest
พี่ตุลครับ  ไดstartของca18ขับหลังมันใช้แทนขับหน้าได้ไหม

แล้วการจะเปลี่ยนได เราต้องดูองค์ประกอปไรบ้างครับ

พอดีจะเอารถไปทำได ช่างมันออกแนวจะฟันหัวผมครับ

รถเสร็จแต่สตารทไม่ได้ ปวดขมับมากๆเลยครับ

หมดตูดไปกับค่าสีมาโดนไดอีก  

ช่างมันบอกประมาณว่าเกียร์ผมมันไม่ตรงรุ่น...

ผมก็ไม่รู้ว่าพ่อเค้าเอาไปทำไรมาบ้าง  แต่ก็มึนๆว่าจะเปลี่ยนไดมันเกี่ยวก่ะเกียร์เรอะ?? :o

ไม่รู้เรื่องไรเลยต้องมาถามพี่ๆก่อนครับ  เดี๋ยวหัวผมแบะ

รถผมca18ครับ  วานพี่ๆช่วยหน่อยครับ  :'(  ขอบเตียงครับ....

tul

• Guest
น่าจะใช้ด้วยกันได้นะครับ ถ้าเป็นที่ไดนะ มาเอาไปใช้ก็ได้ยกให้ ไปเอาที่อ่เองนะ ถ้าจะมาเอาอาทิตย์นี้ก็ลองถามทางพี่นัท พี่โจหรือพี่จิมมี่ดูก็ได้ เพราะที่ไม่อยู่ 1 อาทิตย์จ้า

;D ;D ;D