Author Topic: ในเวปนี้มีใครรู้จัก คุณมุก ที่ขับAE86 บ้างครับ  (Read 4659 times)

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
พอดีจำได้ว่าคุณมุก เป็นสมาชิกอยู่ในเวบนี้ด้วยน่ะครับ  คนที่ใช้ ae86 แล้วโพส
ในเวปนี้อ่ะครับ  จำได้ว่าบ้านคุณมุกอยู่ที่ ระนอง  และรู้สึกระนองก็โดน คลื่นยักษ์
สึนามิด้วย  พอดีผมได้คุยกับน้องโต้ที่เชียงใหม่ เค้าก็ถามๆ ถึง  ว่าไม่เจอกันเลย
ช่วงนี้  ผมก็เลยโพสทิ้งไว้เผื่อมีใครได้เจอเค้าบ้างหรือได้ข่าวจากเค้าอ่ะครับ

ขออย่าให้เค้าเป็น 1 ในนั้นเลย  
เรารักในหลวง

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมรู้จักครับ คุยกันบ่อยทาง msn ระยะหลังหายไปเหมือนกัน อืมมม......

เจ้าตัวอ่านเจอ โพสแสดงตัวหน่อยครับ เพื่อนๆ คิดถึงนะ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
หลังซึนามิเสี่ยแกออนไลน์ MSN แล้วฮะ แต่ยังไม่ได้คุยเลย
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

น้องโต้

• Guest
เสี่ยมุกปลอดภัยส่งข่าวมาแล้วครับ เยๆ ::) ::)

Offline i'm mooks

• Amateur Racer
  • *
มาแล้วครับ อยู่นี่ครับ  
เพิ่งเห็นพอดี ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเน็ทเลยครับ
ปลอดภัยดีครับ แถวๆบ้านไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ
จะเป็นก็ตรงที่แถบๆชายฝั่งทะเลนะครับ

ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ :)

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
เรารักในหลวง

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
พี่โจ้ลูกพี่หล่อเชียว
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

ไม่ออกนาม

• Guest
จริงๆแล้วที่มุกหายไป เพราะว่าไปกบดานอยู่กับผู้หญิง เป็นเดือนๆ

จังหวะพอดีกับ สึนามิ พอดีเลย . . . มัวแต่กบดานอยู่กับสาว

เลยไม่มีเวลาเล่นเน็ท ไม่มีเวลาทำไรเลยสักอย่าง  อิ อิ

- - - - - จริงไหมจ๊ะ เท่ร๊ากกกกก ขา - - - - - -  

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D :-*