Author Topic: ผมกลัวแฟนตัวเองนี่ ถือว่าประหลาดมั้ยครับ  (Read 3648 times)

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
ได้จากเมลล์ของเพื่อนอีกที่ ไม่รู้แหล่งที่มา เลยไม่ได้ให้เครดิตของแหล่งที่มา อย่าโกดกันนะ...
อยากให้อ่าน ขำๆ...(เหมือนใครก็ไม่รู้ คริ คริ) ;D ;D ;D

ผมกลัวแฟนตัวเองนี่ ถือว่าประหลาดมั้ยครับ รู้สึกแปลกๆที่กลัวแฟนตัวเอง เรื่องมันเกิดไม่นานนี้...

แฟนผมภายนอกน่ารักภายในเหี้ยมโหด(ไม่ถึงขั้นนั้น แต่งให้คล้องจอง) ทำให้เวลาจะคุยกับผู้หญิงคนไหน หรือมีผู้หญิงคนไหนมาคุยด้วย จะต้องคอยดูตลอดเวลาว่าแฟนมาเห็นหรือป่าว ผมจึงต้องพยายามวางตัวไม่ให้มันเกินพอดี วันก่อนเจอเพื่อนสนิทหญิงที่ไม่ได้เจอกันนาน เธอเลยวิ่งเข้ามากระโดดกอดแบบดีใจ ผมเองก็ดีใจที่ไม่ได้เจอกันนาน รู้สึกใหญ่ขึ้นเยอะ ผมเลยทำหน้าระรื่นไปโดยไม่รู้ตัว ลงล๊อค แฟนมาโดยมิได้นัดหมาย กะจะไปช้อปปิ้งกับผม วันนั้นเสร็จเร็ว ยืนจ้องตาเขียว(ยืนมา 2 นาทีแล้วผมไม่เห็น) ก็เลยลา บ๊ายบาย เธอบอกว่า "แล้วเจอกันนะ ไปกินข้าวเย็นกันมั้ย วันนี้ เดี๋ยวมารับ" (ขณะนั้นข้าพเจ้ากำลังจะตายเนื่องจากเสียเกลือแร่)

แฟน : มีเรื่องต้องคุยกัน (พาเข้ารถทันที จิงๆโยนเข้ารถ)

ผม : ...(โดดตรงนี้จะเป็นไงวะ คำนวณๆแฟนขับด้วยความเร็ว 120 กม./ชม. ถ้าโดดจะมีความเร็วต้นเท่ารถ เราจะไถลไปข้างหน้าก่อนด้วยความเร็ว 120 กม/ชม. แล้วจึงหยุด กรณีนี้บนทางด่วน รถวิ่งตามหลังมาไม่ต่ำกว่า 100 อืม อืม อ้อ อื้ม.........ตายชัวร์) และในที่สุดผมก็ถึงบ้าน

แฟน : ลากเข้าบ้าน หยิบถุงมือกันเปื้อนมาใส่พร้อมผ้ารองพื้น

ผม : ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธ์ทั้งหลายในสากลโลกจงคุ้มครองข้าพเจ้าด้วยเถิด สาธุ

แฟน : ใคร!

ผม : เพื่อนครับ แฟน : ทำไมกอดกัน ผม : ก็กอดกันแบบเพื่อน แบบนี้ไง(กอดแฟนเพื่อให้ใจเย็นๆ.....ผัวะ ผัวะ) เผ่นแล้วเว้ย วิ่งๆครับวิ่ง

แฟน : อย่าหนีนะเว้ย หนีไม่พ้นหรอก เซ็ง ลืมมัดมัน กุญแจมืออยู่ไหนวะ วันก่อนสั่งมาแล้ว                  

ผม : ใจเย็นๆๆๆๆ(วิ่งอยู่) เค้าโดดมากอดผมเองนะ ผมไม่ได้ไปกอดเค้าก่อนนะ

แฟน : แล้วแกก็อ้าแขนรับเลยสินะ
(ในความคิด)วิ่งวนๆ ไปทางไหนดีวะ กุญแจรถๆ เอ้อ แขวนอยู่นี่หว่า ชั้นล่างๆ อ้าว แฟนดักๆ ใช่ๆห้องนอนก็มี ชะแว้บ! ล๊อคประตูทันที ระเบียงๆ เปิดหน้าต่าง แกร๊ก แว้บ! เฮ้ย แฟนไขมาเฉยเลย(ใส่กลอนลืมใส่โซ่) เฮ้ย ออกไม่ทัน ขาติดเข้าก่อนๆ จนมุมแล้ว โดดข้ามเตียงเลย ดึ๋ง สะดุด ผล่อก ขาไปเหยียบตุ๊กตาหมีตัวเมียของแฟน(ตอนซื้อมันขายคู่ตัวผู้ จะกอดสลับวันกัน แต่แฟนตัวเองเอาน่องเกี่ยวแทน ไม่ให้มันตกเตียง รันทด)
แฟน : ว้าย!หมีชั้น แกๆ ตายซะเถอะ อย่าอยู่เลย

ผม : ทำไงดีวะ มือถืออยู่ไหนวะ จิ้มๆ โหลๆ เฮ้ย มาที่บ้านด่วนจะโดนฆ่าแล้ว

เพื่อน : เป็นไรใจเย็น ใครจะฆ่า แจ้งตำรวจให้มั้ย  

ผม : เฮ้ย มาอธิบายให้แฟนฟังด่วน พอดีตอนแกกอดเราทำหน้ามีความสุขไปหน่อยทำผิดมหันต์ ว๊ากๆ รีบมาด่วน    

เพื่อน : เฮ้ย ได้เว้ยๆ รอแป้ปนะ อดทนไว้ก่อนจะรีบไป ว่าแต่บ้านแกอยู่ไหนวะ(เอ๋า)

ผม: รู้แล้วๆ เปิดออกลำโพงเลย ดังสุด เฮ้ย!พูดมาเลย เว้ย อธิบาย "อย่างโน้น อย่างงี้.....(จบ) แฟนเลยสงบ ระหว่างกำลังใจเย็นโดนไป 6 หมัด โล่ง! จะได้ไปช้อปปิ้งทั้งตาเขียวๆ แฟนเลยไปเปลี่ยนเสื้อในห้องนอน เข้าไปแป้ปเดียวและเดินออกมา(พร้อมโหมดโหดระดับ 3)ผมรู้แล้ว หมีตัวเมียนั่นเอง จบ อดช้อปปิ้ง หลับสบายหน้าห้องนอน...zzZ
« Last Edit: November 24, 2006, 10:25:54 am by Top's »

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
เข้าใจๆ  ชีวิตวัยรุ่น....

ว่าแต่พี่ท๊อปเอาชีวิตเสี่ยคนไหนมาตีแผ่หรือปล่าวครับ  ;D

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
จิงๆเป็นชีวิตเอ็งน่ะแหล่ะ... 555+

เว่น

• Guest
 ก็ระวังๆไว้หน่อยนะกวิ้น....

อะไรนะ... ตปท อะไรซักอย่างนี้ล่ะ  8)

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
ไม่กลัวววววววววววววววววววววววววววววววว ! ! !

ตราบใดที่ยังไม่อยู่เมืองไทย

ไม่กลัวววววววววววววววววววววววววววววววว ! ! !

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
นิยมของนอกนี่หว่า  ;D

Offline SKMO

นิยมของนอกนี่หว่า  ;D

U KNOW..........................