Author Topic: เอา VIGO สี่ประตูไปใส่ CARRYBOY มันเข้าท่าไหมครับ  (Read 3182 times)

หนุ่ม

• Guest
ตอนนี้พ่อผมจะใส่ซะให้ได้ไปมัดจำ 4000 จองหลังคาแครี่บอยกับร้านไว้แล้ว แต่ในบ้านไม่มีใครยอมเพราะต้องเจาะขอบกระบะแล้วก็ถอดฝาท้ายออก แล้วราคามันตั้งสามหมื่นเก้า ถ้าติดแอร์ข้างหลังอีกก็คงปาเข้าไป 4-5 หมื่น ใครพอจะให้คำแนะนำได้บ้างครับ ว่ามันจะได้คุ้มเสียหรือเปล่า

Offline TRANCE

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
เท่าที่ได้ยินมามันมีแบบที่ไม่ต้องเจาะกระบะด้วยนิครับ มันจะมีหูยึดกับขอบกระบะด้านในเลยไม่เสียรถ แต่ไม่แน่ใจว่ายี่ห้ออะไร