Author Topic: ถามเรื่องยกเครื่องหน่อยคับบ ..ช่วยตอบหน่อยคับ  (Read 1461 times)

ปริยะ 2

• Guest
คือว่าผมไปซื้อรถมือ2มา เปน TOYOTA CORONA เครื่อง 1.8 รุ่นเก่าเเล้ว จำปีไม่ได้ครับ ที่เค้าเรียกว่า รุ่นหน้าเเป๊ะยิ้มอ่ะ อยากยกเครื่องไหม่ เเบบมือ1จากศูนย์เลยคับ  จะเล่นเเบบไหนดี เร่งดีประหยัดน้ำมันด้วยยิ่งดี vvt-i ดีป่าวคับ หรือเครื่องเเบบไหนเหมาะสมที่สุดคับบ  .....ช่วยตอบหน่อยครับ ...ขอบคุนคับ

ราคาด้วยนะคับบ
เเล้ว 4G-63 ล่ะ  
บอกอัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิงได้ด้วยยิ่งดีคับ.......ขอบคุนพี่ๆทุกคนคับ