Author Topic: Re: ---- รายชื่อ การแบ่ง class drift compettition ----  (Read 8706 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
อ้าวตุลย์ไม่ "ไอ้นั่น" แล้วเหรอ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา

หรือคิดว่าสู้กับแนวหน้าได้ก็เชิญ

ผมสู้กับแนวหน้าไม่ได้อ่ะพี่ แต่ผมสู้กะหน้าแนวได้ เอิ้กๆ  ;D

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ผมก็สู้แนวหน้าไม่ได้...  แต่ผมชอบเด็กแนว โดยเฉพาะที่ซ้อนนูโว...

กะว่าจะซื้อนูโวมั้งล่ะ  คงจะมันส์พิลึก  8)

Offline iamtul

• G'Day Mate
อ้าวตุลย์ไม่ "ไอ้นั่น" แล้วเหรอ

ก็ยังมีความคิดจะ"ไอ้นั่น"อยู่เหมือนกันครับ แต่ถ้าลองลงแล้วชักมันอาจไม่ทำ"ไอ้นั่น"แล้วก็ได้ครับ

งง อ่ะดิ งง

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แล้วถ้าผมลงด้วยจริงๆล่ะ จะต้องอยู่คลาสไหน

??? ??? ???

อยู่ Class C กะกูแหละดีแล้ว ไม่เปลืองเงิน  :)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline SKMO

แล้วถ้าผมลงด้วยจริงๆล่ะ จะต้องอยู่คลาสไหน

??? ??? ???

อยู่ Class C กะกูแหละดีแล้ว ไม่เปลืองเงิน  :)

เนอะ  ;D