Author Topic: หน้าใหม่รายงานตัว "อยากรู้วิธีดริฟอะครับ"  (Read 4405 times)

Offline jeahudsun

• Amateur Racer
  • *
ดูเขาขับชอบอะครับอยากรู้ว่าเขาขับกันอย่างไร

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ทำไม่ยากครับ แค่ใช้ความเร็วให้เกินลิมิทของยาง และควบคุมบาลานซ์ของรถให้ดี ให้อยู่บนถนนให้ได้นานๆ ครับ

คุณจะใช้รถอะไรดริฟท์หรือครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
ทำไม่ยากครับ แค่ใช้ความเร็วให้เกินลิมิทของยาง และควบคุมบาลานซ์ของรถให้ดี ให้อยู่บนถนนให้ได้นานๆ ครับ

คุณจะใช้รถอะไรดริฟท์หรือครับ

ทำไม่ยากคับ ผมทำอยู่เกือบปี ถึงคล่อง :P ;D ;D