Author Topic: กลับมาจากสวนลุมแล้วครับ (มีภาพ)  (Read 19816 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
มาถึงก็ต้องพับรถให้เรียบร้อย แล้วไปดึงธงที่พี่คากิ เป็นอันเสร็จสิ้น

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• don't let your fear stand in the way of your dream
โฉมหน้าผู้ชนะงาน Brompton Trophy ครั้งนี้ครับ

คุณ สุนทร Simpleway  ;D ;D ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

อ้าว เฮ้ย มีคันนี้จอดขายด้วย  ;D

อ้อ รถผมเองครับพี่ รถซื้อมือ 1 มาจากโปรไบค์เลยนะครับ เป็นรถรุ่นเดียวที่มีบังโซ่แบบเต็มมาให้จากโรงงาน ใส่กางเกงขายาวปั่นได้สบาย ทุกชิ้นส่วนของเดิมๆ หมดครับ ไม่เคยล้ม ยางก็ไม่เคยแตก ไม่มีรอยงัด ซื้อให้ภรรยา แต่เขาไม่ค่อยใช้ เลยเอามาให้เพื่อนๆ ดู เผื่อมีใครสนใจ มือหนึ่งเขาขายกัน 18000 บาทครับ

ภาพสุดท้าย ปิดด้วยภาพแม่ลูกคู่กันครับ (เปิดกระทู้ด้วยภาพพ่อลูกเช่นกันนะ)

ผมชอบเห็นภาพครอบครัวมีความสุข อยากเห็นทุกคนมีความสุข

พบกันใหม่ปีหน้าครับ ขอขอบพระคุณ พี่คากิ พี่นิค พี่ภูมิ ผู้ประสานงานทุกฝ่าย และเพื่อนๆ ทุกท่านครับ

Offline DISS

• Amateur Racer
  • *
.

ผมก็พยายามมองหา เจ้าของคันที่ติดป้ายขายนะครับ..
แต่ก็ ไม่แน่ใจ ว่าคนไหน..55

พอวันนี้ ไปจริงๆ เข้า...
ไม่กล้าขอขี่เท่าไหร่ ครับ..
แต่ก็พอได้ลองบ้าง..55

จะถามข้อมูลความรู้ ก็ไม่ค่อยถนัด
เพราะ ส่วนใหญ่จะเป็นกลุ่มก้อนกันอยู่แล้ว

แต่ก็ได้อะไรกลับมาพอสมควรครับ..

ขอบคุณทุกท่าน
ทั้งผู้ประสาน ให้เกิดกิจกรรมนี้
และผู้ร่วมงาน โดยเฉพาะ เจ้าของรถ หลายๆ คันที่อนุญาตให้ผมได้ทดลองครับ..

.

Offline simpleway

• *
  • I'm a llama!
กำลังหาที่ลงรูปพอดีเลยครับ ฝากหน่อยเน้อ

• *
คันนี้น่ารักดีครับ ขี่ได้ตั้งแต่อายุ 2 ขวบ - 50 ขวบ

• *
น้ามาแย่งของหนูจำไม

• *
เกือบเที่ยงนั่งคุยกับคุณพ่อ คุณแม่ ของ เด็กน้อยคนนี้ และ คุณนิค ไปเรื่อยๆ
เจ้าหนูคนนี้ ขาแรง  ป6 แต่ขี่ เที่ยวละ 100 โล สบายๆ
แซง(ผม) มาแล้วที่ trip บางไทร
« Last Edit: December 01, 2008, 05:49:16 pm by simpleway »

• *
คู่รักหวานแหวว ขี่ Hummer มา
แต่มายืม BF, BT ขี่รอบสวนลุม

• *
ต้องขอบคุณเฮียคากิ (เฮียฮั้ว) คุณนิค คุณภูมิ (ติดภารกิจสำคัญที่ ตจว.)
ที่จัดงานนี้ขึ้น โดยใช้ค่าใช้จ่ายส่วนตัว
ขอเป็นกำลังใจให้จัดทุกปีครับ