Author Topic: ไปซ้อมกันมั่งป่ะครับ ผมจะได้ไปแจม  (Read 3215 times)

Mose X-Shop URAS

• Guest
 :)พวกคุณๆมีไปซ้อมกันมั่งป่ะครับ ล่าสุดผมไปแข่งมาด้วยครั้งแรก มันส์มากครับ ไม่คิดผิดที่เลือกมาเล่นดริฟ ได้พี่หนึ่งแนะนำไปเยอะเลย อยากรู้จักพวกคุณๆทุกคนอ่ะ ครีบ
เก่งๆกันทั้งนั้นเยย ถ้าไงมีไปเล่นไหนบอกม่างนะ อยากแจม อยากให้แนะนำ
A31 Mose X-Shop Uras

eak invade

• Guest
งานวันที่ 29 ตุลาคมที่ คลอง 5 อ้ะคับ  เหมือนเดิมๆ tunespeed.com จัดให้กับ HKS และ BF goodrich  ไปเล่นกันอีกคับ  แบบลาน  

11.30  - 16.30

11.30   - 12.30       ลงชื่อผู้เข้าร่วมแข่ง  พร้อมรับของที่ระลึกจาก BF และ HKS ทุกท่านที่ร่วมแข่ง
12.30  - 15.30        ซ้อม
15.30  - 16.30        แข่ง  

รางวัลที่ 1     ยาง BF goodrich  1 ชุด และผลิตภัณฑ์ จาก HKS พร้อมถ้วยรางวัล
รางวัลที่ 2     ของ Premium จาก HKS และ BF พร้อมถ้วยรางวัล
ราววัลที่ 3     ของ Premium จาก HKS และ BF พร้อมถ้วยรางวัล

ผมก็เพิ่งเล่นเหมือนกันคับ   ยังไงมาหนุกๆกันคับ  
ขอบคุณพี่ Pop P-style ที่ให้คำปรึกษาการขับอ้ะคับ
ขอบคุณพี่ หนึ่ง ราชาแม๊ก  ช่วยเซทรถให้ผมและแนะนำการขับให้ผมอ้ะคับ  แต่ตอนนี้ยังขับบ้าๆบอๆอยู่เลย  คงไม่ทำให้เสียชื่อพวกพี่กันนะ 5555

VD USA

• Guest
แบบลาน  
 :o

how come they dont have this when i'm there?........................... >:(

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
เรื่องซ้อมเมื่อก่อนก้ซ้อมบ่อยน่ะครับ แต่เดี๋ยวนี้ก็ซ้อมแถวโรงงานผมครับที่บางพลีซ้อมยอว์ดริฟท์ทางตรงได้ประมาญ200เมตรครับ เป็นทางเข้าหมูบ้านสองเลนใหญ่เลนครับ ส่วนที่สนามไม่ได้ไปซ้อมนานมากแล้วครับ อีกที่ก็ตอนวันแข่งอ่ะ นั้นแหละที่ซ้อม อิอิ
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

• Guest
ครับดีจังเลยย งั้นวันที่29 เจอกันนะครับ ยินดีที่รู้จักทุกคน

• Guest
คุณกุ้งดีจังเลยย ได้ซ้อมยอว์ด้วย เวลาผมยอว์ ผมว่ามันน่ากัว พิลึกๆ เสียว โดยเฉพาะเวลายอว์ในสนามbrc อูยยยเสียยย ป้าย เพียบ 5555

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
ลองดูสิครับ เพราะยอว์ดริฟทเป็นเบซิคที่ยากที่สุดแล้วครับ ขับได้ก็มันส์บวกเสียวแน่ๆครับ ;D
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

• Guest
ถ้าคราวหน้าเจอกัน ผมขอนั่ง200คุณกุ้งสักทีตอนยอว์ได้ป่ะครับ ขอบพระคุงอย่างสูงล่วงหน้า ;)