Author Topic: E-car ขับหน้าช่ายมะ  (Read 3670 times)

จ.จจจ

• Guest
E-car ขับหน้าช่ายมะ
« on: October 18, 2005, 06:26:10 pm »
E-carขับหน้ารึปล่าวอ่ะครับ ถ้าขับหน้าแล้วมาหัด Gymkhana ไหวป่าว แล้วมีTrickยังไง

จ.จจจ

• Guest
...
« Reply #1 on: October 18, 2005, 06:32:00 pm »
ถ้ารดเดิมๆ มาลองหัดขับดูมานจาไหวมั้ย แบบไม่ได้ทำอะไรเลยอ่า

Offline Multilink

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
Re:E-car ขับหน้าช่ายมะ
« Reply #2 on: October 18, 2005, 10:23:32 pm »
ไหวครับ สมัยก่อนผมใช้รถเดิมๆแข่งเหมือนกัน เวลาก็ไม่ได้ต่างกันมาก มันอยู่ที่การควบคุมรถครับ ถ้าคุณมองไลน์ขาด วางแผนได้ล่วงหน้า ต่อโค้ง ส่งความเร็ว คุมรถได้ดี แค่นั้นก็โอเคแล้วครับ ฝึกจากรถเดิมๆก่อน แล้วค่อยๆมาแต่งมันเพิ่มไป
A Top Fuel Dragsters reach over 300 miles per hour before you have completed reading this sentence

Offline GooD

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
Re:E-car ขับหน้าช่ายมะ
« Reply #3 on: October 19, 2005, 01:13:40 am »
ไหวครับ สมัยก่อนผมใช้รถเดิมๆแข่งเหมือนกัน เวลาก็ไม่ได้ต่างกันมาก มันอยู่ที่การควบคุมรถครับ ถ้าคุณมองไลน์ขาด วางแผนได้ล่วงหน้า ต่อโค้ง ส่งความเร็ว คุมรถได้ดี แค่นั้นก็โอเคแล้วครับ ฝึกจากรถเดิมๆก่อน แล้วค่อยๆมาแต่งมันเพิ่มไป

เก่งโคตร อะคับคนนี้ อิ อิ  ;D