Author Topic: เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ครับ มีคำถาม  (Read 2735 times)

Offline NocH

• Amateur Racer
  • *
  • newbie drifter....
สวัสดีพี่ๆ ทุกๆคนนะครับผมเป็นสมาชิกใหม่ของที่นี่ มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ มีคำถามครับผม อยากรู้ว่าโช้ค ที่ใช้ drift, drag, street use และ circuit ต่างกันยังไงเหรอครับ ช่วยตอบน้องใหม่ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
WHITE TRD 3000GT SUPRA

Offline NocH

• Amateur Racer
  • *
  • newbie drifter....
ยังไงฝากเนื่อฝากตัวกับพี่ๆทุกคนด้วยนะครับ
WHITE TRD 3000GT SUPRA

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
shock absorber ที่ปรับได้คือปรับความหนืดครับ
ปรับให้มันหนือขึ้น หรือ หนืดน้อยลง
ละเอียดขึ้นอีก
สามารถปรับ bound and rebound ภาสาไทยอะไรหว่า
ดังนั้นต่างกันแค่ setting ของโช้กกับสปริง
แต่สำหรับ design ของโช้กอาจจะต่างกันเนื่องจากการใช้งานที่แตกต่างกัน
งง เหมือกัน
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
          "สามารถปรับ bound and rebound ภาสาไทยอะไรหว่า"

ภาษาไทยเพ่ !!!!!    เอิ๊กๆๆๆๆๆอยู่เมืองนอกนานไปแล้วกลับบ้านด่วนๆเลย  ;D

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
โหถามอย่างงี้ตอบกันเป็นเล่มๆเลยมั๊งเนี่ย

หมดปัญญาว่ะให้พี่ๆเก่งๆมาตอบดีกว่าครับ

:P :P :P
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport